สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 9311|ตอบกลับ: 1019

รุมเย็ดนศ.แว่น

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 3-10-2018 00:37 |ดูโพสต์ทั้งหมด
มีเพื่อนๆหลายคนบอกว่าช่วงหลังการเข้าดูบล็อคมีปัญหาเล็กน้อย บางทีต้องมาขอเป็นเพื่อนก่อน เป็นแล้วบางอันก็ดูไม่ได้ ทั้งทีทุกบล็อคผมตั้งเป็นทั่วไปนะครับ ไม่ได้กำหนดว่าแค่เพื่อน คราวนี้เลยต้องมารับเพื่อนก่อนอีกแถมรับแล้วบางคนก็ยังดูไม่ได้
เลยมีคนแนะนำว่าลองมาลงเป็นกระทู้ดู งั้นขอลองหน่อยแล้วกันนะครับ (แถมคลิปหลายอันก็หมดอายุแล้ว จะได้ถือโอกาสลงใหม่เลย)

มีไลน์หนึ่งเด้งขึ้นมา แว๊ปแรกก็รู้สึกคุ้นตากับคนในไลน์นั้นเหลือเกิน ทันใดไลน์นั้นก็ทักมาทันทีว่า
"พี่ใหญ่ครับ นี้ผมเอง" ใช่จริงๆด้วย คู่ที่เคยออกรอบกับผมแล้วหายไปนานมาก นึกว่าลืมกันไปแล้ว
คุยไปคุยมาได้ความว่ามือถือน้องผู้ชาย(คนติดต่อผม)หาย ไลน์ทั้งหมดเลยหายไปด้วยเลย
ผมก็สงสัยว่า หายไปแล้วทำไมแอ๊ดมาอีกได้ถูกล่ะ น้องชายเลยบอกว่า "แฟนผมจำไอดีพี่ได้ครับ" (ผมไปทำอะไรให้น้องสาวเขาจำได้เนี่ย)
นานพอสมควรแล้วนะท่เจอกันในครั้งแรก

ย้อนกลับไปครั้งแรก ทั้งคู่ก็แอ๊ดไลน์ผมมา แนะนำตัว ตกลงเวลาทั้งคู่ก็มาหาผมเลยในบ่ายวันนั้น
โดยน้องผู้ชายอายุ20กลางๆ ส่วนน้องสาว 19 (อ้าว อายุนี้มันๆๆๆ นักศึกษาซินะ อีกแล้วๆ) ทั้งคู่ขับรถมาจากบางนาเพื่อมาหาผมที่่รัชดา (ซึ้งใจพี่สุดๆน้องรัก)
ก็ให้มาจอดที่หอผม ใช้ผ้องผมเลย(ไม่ต้องไปเสียค่าโรงแรม สบายๆด้วย)
วันนั้นเรา3คนก็จัดกันอย่างเมามัน น้องสาวนี้สุดๆเลย สู้ไม่ถอย ร้องลั่นดังมาก แถมชอบโดนเย็ดไปอมควยไปด้วย ทุกคนเสร็จสมอารมณ์หมายแล้วก็แยกย้ายกันไป
จากนั้นเราก้มีนัดกันเรื่อยๆผมไปหาน้องเขาแถวๆนั้นบ้าง เจอกันครั้งทางบ้าง จนอยู่ๆก็เงียบไป(ตามที่น้องชายบอกแหละ)

กลับมาที่ปัจจุบัน เพื่อรำลึกความหลังกัน เราก็จัดแจงนัดเวลาสถานที่กัน
โดยทั้งคู่ไปปิดโรงแรมรอผมก่อน แล้วก็ให้ผมตามไป พอไปถึงก็แจ้งเลขที่ห้องผมมา เข้าไปปุ๊ปก็เจอแต่น้องชาย น้องผู้หญิงอยู่ในห้องน้ำ
ปรากฏว่าพอน้องเขาออกมา อยู่ในชุดนักศึกษาเลย กระโปรงพลีทเรียบร้อยด้วย และอีกอย่างที่แปลกตาไปคือ น้องใส่แว่น
(น้องบอกช่วงหลังเรียนอ่านหนังสือเยอะ เลยเริ่มใส่จนติด ใส่ตลอดเลย)
นี้ผมจะได้เย็ดสาวแว่นคาชุดนักศึกษาซินะ

น้องก็ให้ผมนอนลงบนเตียง แล้วคว้าของผมเข้าปากทันที

นี้ครับเรียวขาที่จะแหกให้พวกผมคืนนี้

อ๋อ อยากดูจากด้านหน้ากันบ้างหราครับ จัดให้ครับ

อมเสียวมากกดต้องกดหัวเลยครับ (น้องเค้าบอกชอบให้กดหัวเวลาอมครับ)

นักศึกษาสาวแว่นชมพูก็อมควยผมจนแข็ง น้ำลายน้อยเต็มควยผมแล้ว เช็ดดูแล้วน้ำหีน้องก็พร้อมเหมือนกัน น้องเลยขึ้นผมเลยครับ

น้องขย่มผมแบบไม่เกรงใจกัน(ยังกับควยผมเป็นที่ระบาย) จนน้องเขาเสร็จ ผมเลยให้น้องพักก่อน ยังไม่รีบมีเวลาอีกเยอะครับ
แต่อีกไม่นานน้องก็ปลุกเอาของผมไปเล่นอีก เหมือนอยากได้อีกรอบ(ได้เลย จัดให้)

มันยังไม่ตื่นดีเลยนะ
โดนมือสาวมากๆเข้าก็เริ่มตื่นแล้ว

แต่คราวนี้น้องจะไม่ได้แค่ตัวๆแล้วครับ แต่เป็นการรุมเย็ดแบบที่น้องชอบ

(น้องชอบใช้นิ้ววนๆตรงรูควยด้วย เสียวมาก)ชักขั้นชักลงตลอดเวลา

เปลี่ยนไปเบสิคบ้างดีกว่า

นมบีบมันจัง ขอแบบไม่มีอะไรขวางซิ (ไฟมืดเปิดแฟลชบ้างจะเวิร์คไหม)

นมแบนี้ต้องบีบแรงๆ

กลับมาท่าหมากันดีกว่า

นั้นลงไปอมมิดด้ามอีกแล้ว

น้องขอให้กดหัว ก็ตามคำขอครับ

เปลี่ยนมุมมองบ้างๆ

อ่ะมาดู นักศึกษาแว่นกันอีกชัดๆ

เสียงน้องนศแว่นซักหน่อยครับ

ผู้เข้าชมเนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้อง แสดงความเห็น จึงจะเห็นเนื้อหา ::ยกเว้นVIPจะเห็นทั้งหมด::

ถ้าชอบภาคแรกมีภาค2ครับ
ผู้เข้าชมเนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้อง แสดงความเห็น จึงจะเห็นเนื้อหา ::ยกเว้นVIPจะเห็นทั้งหมด::

ส่วนนี้ภาค3

นอกจากเสียงแล้ว ยังมีเป็นภาพด้วยครับ

ไม่ได้มีแค่น้องคนนี้คนเดียวนะครับ ลองดูสาวอื่นได้เลยครับ

และผลงานอื่นๆครับ

สาวเดี่ยวคนไหนหรือคู่ไหนชมบล็อคนี้แล้วสนใจ แอ๊ดไลน์มาคุยกันได้ที่ c.o.r.e. นะครับ

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
แนะนำตัว
ผมเป็นชายเดี่ยวนะครับอายุ32 อยู่แถวรัชดา
สูง176 หนัก70 ตี๋ แว่น ออกขาว
สาวเดี่ยวหรือคู่ทักทายทำความรู้จักกันได้ที่ ไอดีไลน์c.o.r.e.นะครับ(อย่าลืม . หลังตัวอีนะครับ)

รูปเด็ดๆถูกซ่อน เห็นได้เฉาะสมาชิก

กรุณา ลงชื่อเข้าใช้ หากไม่เป็นสมาชิก สมัครสมาชิก

โพสต์ 3-10-2018 00:43 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยม/ไๆๆๆไไ

โพสต์ 3-10-2018 00:46 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียววมาก

โพสต์ 3-10-2018 00:48 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ยอดมาก

โพสต์ 3-10-2018 00:50 |ดูโพสต์ทั้งหมด
แจ่ม

โพสต์ 3-10-2018 00:52 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ตามๆๆๆ

โพสต์ 3-10-2018 00:59 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดครับบบบบ

โพสต์ 3-10-2018 01:00 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ตามๆๆๆ

โพสต์ 3-10-2018 01:03 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุนครับ

โพสต์ 3-10-2018 01:03 |ดูโพสต์ทั้งหมด
thamnksss you

โพสต์ 3-10-2018 01:13 |ดูโพสต์ทั้งหมด
Hshhahahahajahjasjsjjs

โพสต์ 3-10-2018 01:14 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยครับ

โพสต์ 3-10-2018 01:16 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ เด็ดมาก

โพสต์ 3-10-2018 01:21 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุนคับ

โพสต์ 3-10-2018 01:21 |ดูโพสต์ทั้งหมด
Thx kubbbbb
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

เล่นผ่านมือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|swgxxx.com

GMT+7, 20-10-2018 06:25 , สร้างเนื้อหา 0.039571 วินาที, 18 ประมวลผล , Load Balance On.

หาคู่สวิงกิ้ง สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]