สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 4306|ตอบกลับ: 19

เส้นทางความร่าน 6

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 14-9-2018 18:15 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่นาน ขวัญก็ถูกคุณลุงหัวล้านและเจ้าขี้ยา รุมประเคนท่อนควยให้ทั้งรูตูด ทั้งปาก ทั้งรูหี กระหน่ำกันเข้ามา ยิ่งกว่าพายุลูกใหญ่ ท่อนควยระลอกแล้วระลอกเล่า พุ่งเข้ามามุ่งทำลาย ผนังหีของขวัญดั่งทุกคนอยากให้มันขาดยุ่ยด้วยน้ำควยของตัวเอง ขวัญรู้สึกมีความสุขเกินที่จะเอื้อนเอ่ยเป็นถ้อยคำใดใด ออกมาได้ เพราะในหัวใจมันช่างชุ่มฉ่ำ มีความสุขสมหวัง ที่ได้ใช้เรือนร่างที่ภายนอกเป็นคุณครูที่แสนจะเรียบร้อย มาปรนเปรอความสุขทางเพศให้ชายชั้นต่ำอย่างนี้ ความเศร้าโศกที่แฟนมีชู้ และเป็นชู้ที่ขวัญรักและไว้ใจที่สุด มันไม่เหลือติดอยู่ในใจขวัญเลยแม้แต่น้อย มีแต่ความล่องลอยที่มีความสุขมากมายเหลือเกิน กลิ่นคาวของน้ำกามชายโฉด มันช่างรุกเร้าต่อมกระสันของขวัญได้แบบลืมโลกไปเลยจริงๆ

ขวัญถูกรุมเย็ดอยู่ในห้องอยู่พักเดียว ร่างของขวัญ ก็ถูก อุ้มมาอยู่บนเตียงอีกครั้ง ขวัญผลักลุงหัวล้าน ให้นอนลง ลำควยของคุณลุงมันตั้งแาดงความแข็งแกร่งได้อย่างทะมึน ขวัญนั่งยองๆคร่อมควยคุณลุง ขวัญก้มตัวที่ขาวโพลนของขวัญลงไปขยับหน้าเข้าใกล้หัวนมที่แข็งชันของคุณลุง ก่อนจะตวัดลิ้นไล้เลียไปบนหัวนมของคุณลุงเบาๆ แล้ว วนลิ้นของขวัญรอบป่นนมของแก ขวัญสอดมือไปจับท่อนควยรูดหนังหุ้มลงเผยให้เห็นหัวควยคุณลุงสีอมม่วงคล้ำๆ ที่แสดงการผ่านศึกมาอย่างโชดโชนก่อนขวัญจะแกล้งแอ๊บใสซื่อใส่คุณลุงอีกครั้ง "เมียขอใช้หีชั้นต่ำของเมียมอบความสุขให้ผัวใหญ่นะคะ" ขวัญพูดออกไปด้วยน้ำเสียงที่ออดอ้อนที่สุดในชีวิต ก่อนกดหีของขวัญ ลงไปบนหัวควยของอีตาลุงหัวล้าน ที่เสียวหัวควยจนต้องขมิบตูดเด้งรับหีสาธารณะที่ค่อยๆอมกลืนแท่งควยของแกทีละเล็กทีละน้อย ขวัญเอื้อมมือไปจับควยของเจ้าขี้ยาคนแรก ลากให้มาจ่อเตรียมมอบความสุขให้รูก้นขวัญ ให้ต่อเนื่อง

ขวัญบอกได้เลยว่าการที่แท่งเนื้อของชายชั้นต่ำมันโถมตะโบมเข้ามากระหน่ำชำเรา ร่องหีและรูตูดพร้อมๆกันมันช่างสะใจจนทำให้ขวัญคุมตัวเองไม่ได้ เอื้อมมือทั้งสองข้างไปจับควยชายขี้ยาอีกสองคนซึ่งยืนรอลูกพี่คือตาลุงหัวล้านให้เสร็จสมอารมณ์หมายไวๆ จะได้เข้ามาเสพกามกับร่องรูของขวัญต่อ ขวัญไม่รอช้า ใช้มือค่อยๆวนลูบไล้กับควยทั้งสองแท่งอย่างใจเย็น ใช้หัวแม่โป้งค่อยๆ วนรอบหัวควยของพวกมัน สลับโดนนิ้วบ้าง โดนเล็บบ้าง เขี่ยเล่นที่รูบนยอดหัวควยมันบ้างจนมีน้ำเชื่อมใสๆหลั่งออกมาเพิ่มความชุ่มชื้นให้หัวของพวกมัน

เด็กน้อยวัย 14-15 ดูเงี่ยนหนักจนอดใจไม่ไหว ถอดกางเกงเผยท่อนควยผอมยาวที่แข็งตั้งเด่ชี้หน้าขวัญเข้ามา แต่เด็กคนนี้มันช่างสร้างอารมณ์ของขวัญให้พุ่งทะลุปรอท โดยเอาควยผอมๆของมันมาฟาดที่หน้าผาก ของขวัญ และก็พูดดูถูกเหยียดหยามให้ขวัญเป็นยิ่งดว่ากะหรี่ที่ไร้ค่า "มึงมันชั้นต่ำ เป็นผู้หญิงที่ต่ำยิ่งกว่าหมาตัวเมีย มึงจงดีใจที่ได้ลิ้มรสควยของพวกกู จงมาเป็นทาสควยของพวกกูทุกคนอย่างเชื่อฟัง " ก่อนเจ้าเด็กน้อยจะฟาดควยลงมาที่ปากขวัญสุดแรงเกิดขวัญ ไม่พูดอะไรเพราะในตอนนั้นขวัญสติหลุดไปไกล เปิดปากงับท่อนควยของมันเข้ามา ขวัญเห็นตัวเองในกระจก เห็นกะหรี่ชั้นต่ำที่ถูกชายห้าคนรุมเย็ดทุกวิถีทางใช่เรือนร่างของขวัญทุกอณูเพื่อสร้างความเสียวปรนเปรอควยชั้นต่ำของพวกมัน มันทำให้ขวัญไม่รู้เอาแรงมาจากไหนขวัญเร่งทั้งหี ทั้งปากทั้งมือโยกเอวกระแทกร่องตูด เร่งทุกทางอยากให้น้ำกามของพวกสวะอย่างพวกมันวิ่งเข้ามาในตัวขวัญให้เร็วที่สุดและมากที่สุดเท่าที่จะมากได้

ไม่นานน้ำรักของคุณลุงและขี้ยาก็หลั่งไหลเข้ามาในตัวขวัญเหมือนคลื่นลูกใหญ่ พร้อมๆกัน ควยเด็กน้อยก็สิ้นฤทธิ์ปล่อยกลิ่นคาวคลุ้งผ่านน้ำใสๆเข้ามาในปากขวัญ ส่วนอีกสองควยค่อยๆคายน้ำเงี่ยนออกมารดบนใบหน้าของขวัญ กลิ่นมันช่างคาวดีเหลือเกิน น้ำเงี่ยนของะวกมันเปื้อนทุกสัดทุกส่วนบนใบหน้าของขวัญ ไม่ว่าจะเป็น ผม หน้าผาก จมูก ไม่เว้นแม้แต่เปลือกตา ขวัญใช้นิ้วชี้ ค่อยๆปาดน้ำทุกหยดเข้ามาในปากเพื่อลองลิ้มชิมรส น้ำเชื้อชั้นต่ำจากพวกสวะพวกนี้ ขวัญไม่ปล่อยให้กลิ่นคาวที่แสนจะหอมหวานเสียเปล่าแม้แต่หยดเดียว

ทุกคนหัวเราะชอบใจผลักขวัญลงบนพื้น กลิ้งเหมือนหมาข้างถนน ก่อนจะแต่งตัวออกจากห้องไป ขวัญเหลือบไปมองพวกมันแต่ละคน หน้าตามันช่างมีความสุขเหลือล้นที่มีคุณครูคุณหนูขับรถยุโรปมาปรนเปรอสวาทให้มันถึงที่ ยกเว้นก็แต่น้องอ้วนที่ไม่ยอมโดดเข้ามาร่วมเสพสังวาสกับร่างของขวัญ ขวัญจึงไม่รอช้า คลานไป กอดขาน้องอ้วนไว้ "อยู่กับขวัญก่อนนะคะ ขวัญยังไม่ได้ทำหน้าที่เมียให้ผัวเลย" ทุกคนหันมามอง พร้อมกับหัวเราะดังมาก "อีดอกกะหรี่นี่ต่ำยิ่งกว่าต่ำ เงี่ยนหีอยากเย็ดควยไออ้วนเว้ย ดอกทองกว่าที่กูคิดเยอะเลย โชคเข้าข้างมึงแล้วไออ้วน" ก่อนห้าคนที่เหลือจะเดินออกไปปล่อยขวัญไว้กับน้องอ้วนสองคนตามลำพัง

** จบไปอีกตอนนะครับ ขอบคุณทุกคอมเม้นท์เสียวๆ ที่เจ้าของเรื่องอ่านแล้วสะใจทุกอัน แต่ก็ยังมีน้อยมากนะครับ ตอนนี้คงเป็นตอนสุดท้ายถ้าทุกคนไม่แบ่งปันความเงี่ยนร่วมปู้ยี่ปู้ยำอีดอกขวัญไปพร้อมๆกัน ผมไม่ซ่อนเม้นท์ตามเดิม ให้เจ้าของเรื่องได้อ่าน เรามีตัวเลขในใจ ถ้าคอมเม้นท์ถึงอีดอกคุณครูไม่ถึงตัวเลขนั้น เราขอหยุดแชร์เรื่องในพื้นที่สาธารณะแล้วกันนะครับ**

*** ส่วนท่านผู้อ่านที่ชื่นชอบ อยากทักทาย หรือแบ่งปันในด้านที่ท่านถนัดและสะดวกกับผมส่วนตัว รบกวน แอด หรือ pm มานะครับ มันเป็นกำลังใจสำหรับคนแต่งที่เหงาๆอย่างผมมากๆจริงๆครับ**

โพสต์ 14-9-2018 18:45 |ดูโพสต์ทั้งหมด
อีดอกคุณครู เริ่มร่านควยแล้ว ต้องให้มันโดนหนักกว่านี้อีกค่ะ ให้เจอหยาบๆเถื่อนๆ

โพสต์ 14-9-2018 18:47 |ดูโพสต์ทั้งหมด
PreawHeeyai ตอบกลับเมื่อ 14-9-2018 18:45
อีดอกคุณครู เริ่มร่านควยแล้ว

ก็อีดอกนี่มันชอบกลิิ่นคาวของน้ำควยคนชั้นต่ำครับคุณ

โพสต์ 14-9-2018 20:43 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ได้กลิ้งเหมือนหมาข้างถนน ก็ต้องให้ได้เย็ดกับหมาข้างถนนด้วย

โพสต์ 14-9-2018 22:55 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ก็ช่วยกันเข้าใจหน่อยว่า...สาเหตุุที่คุณครูเป็นอย่างนี้...เพราะอะไร...ดีไหมครับ

โพสต์ 14-9-2018 23:15 |ดูโพสต์ทั้งหมด
sayreechai ตอบกลับเมื่อ 14-9-2018 22:55
ก็ช่วยกันเข้าใจหน่อยว่า...สาเหตุุที่คุณครูเป็นอย่างนี้...เพราะอะไร...ดีไหมครับ

มีในตอน 1-3 นะครับ ต้องขออภัยจริงๆ ที่ไม่ได้แปะลิ้งค์ให้ เพราะผมพิมพ์เรื่องในมือถือ ผมเปิดหลายหน้าเพื่อก็อปลิ้งค์ลำบากครับ ต่อไปจะพยายามนะครับ ขอบคุณสำหรับคำติชมครับ

โพสต์ 14-9-2018 23:22 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับผม

โพสต์ 15-9-2018 00:06 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ความเงี่ยนไม่เคยปราณีใครเมื่อเงี่ยนแล้วถ้าไม่ทำให้หายเงี่ยนคงยาก ที่จะสบายตัว

โพสต์ 15-9-2018 07:25 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ

โพสต์ 15-9-2018 07:28 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ ขอบคุณมากครับ

โพสต์ 15-9-2018 15:39 |ดูโพสต์ทั้งหมด
แจ่มมาก ขอบคุณครับ

โพสต์ 16-9-2018 10:46 |ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องขวัญชอบความเถื่อนดิบและชอบให้รุม...

โพสต์ 16-9-2018 17:18 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สะใจ มากขอบคุณมากครับ

โพสต์ 16-9-2018 22:44 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียดายจริงๆ ยังอยากเห็น อีดอกนี้ ตกต่ำเป็นทาสคนอื่นๆ อย่างเช่น พวกคนงานก่อสร้าง คนใช้แรงงาน หรือ คนใช้ในบ้านตัวเอง อะไรแบบนั้น ผมชอบนะครับ

โพสต์ 16-9-2018 23:19 |ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วได้อารมสุดๆครับ  จัดไปแล้ว 2 น้ำ

โพสต์ 16-9-2018 23:32 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับสำหรับน้ำใจที่แบ่งปัน

โพสต์ 17-9-2018 00:15 |ดูโพสต์ทั้งหมด
sm007 ตอบกลับเมื่อ 16-9-2018 22:44
เสียดายจริงๆ ยังอยากเห็น อีดอกนี้ ตกต่ำเป็นทาสคนอื่ ...

ใช่เลยค่ะ ต้องให้มันโดนคนต่ำๆ

โพสต์ 21-9-2018 05:36 |ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากให้เมียเป็นแบบอีดอกขวัญจัง
โดนรุมเย็ดมีแต่น้ำควยคนชั้นต่ำแบบนี้
แล้วเข้าไปเย็ดต่อ คงเงี่ยนสุดๆ

โพสต์ 21-9-2018 17:01 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีครับ อยากเจอสาวสวยขี่เงี่ยนแบบนี้จัง

โพสต์ 1-11-2018 19:45 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบจัง จากสาวเรียบร้อยๆ มากลายเป็น อีดอกร่านค*ย
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

โพสตอบกระทู้มั่วๆ โดนแบน ก่อนโพสคิดดีๆ ..กระทู้แฝงโฆษณา ขายของ ขออนุญาตลบยูเซอร์ออกจากเว็บ

เล่นผ่านมือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|swgxxx.com

GMT+7, 19-11-2018 06:35 , สร้างเนื้อหา 0.047214 วินาที, 16 ประมวลผล , Load Balance On.

หาคู่สวิงกิ้ง สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]