สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 334|ตอบกลับ: 7

แค่ไม่เข้าใจ

[ไม่ระบุชื่อ]
[ไม่ระบุชื่อ]  โพสต์ 10-8-2018 20:30
เดี่ยวที่คิดว่ามิตรภาพต้องมาก่อนนะมีจริงหรอ เพราะเท่าที่อยู่ในนี้มาก็นานมากแล้ว และที่เจอกับตัวก็คือจ้องจะเอาเมียเขาให้ได้เลยในวันที่เจอกันครั้งแรก ไม่คิดจะสร้างสัมพันธ์กันให้สนิทกันก่อน คือเดี่ยวลองคิดดูบ้างก็ดีนะว่ากว่าเขาจะเป็นคู่ ผัว เมีย กันมามันใช้เวลาแค่ไหน และกว่าจะกล่อมเมียตัวเองให้คนอื่นมาเอาเนี่ยมันยากยิ่งกว่านะ กะอีแค่เทคแคร์หรือพบปะดื่มกินกันนิดหน่อยก่อนมันก็ไม่น่าใช่เรื่องยากนะ ส่วนใหญ่ก็กลัวจะไม่ได้เอาเลยขอนัดที่ รร เลย คุยไลน์ก็จะขอดูรูป โน่น นี่ นั่น ถ้าเอาตามสเปคตัวเองแนะนำลงอ่างเลยดีกว่า

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 10-8-2018 20:33 |ดูโพสต์ทั้งหมด
55 ทำใจให้ชินครับ ขนาดเดี่ยวที่โพสสวยหรู เดี่ยวมิตรภาพ ไม่รีบร้อน
พอมีคู่ติดต่อไป รีบบอก "มาที่ห้องผมได้เลยครับ"
นี่ขนาดมันไม่รีบนะ

โพสต์ 10-8-2018 20:37 |ดูโพสต์ทั้งหมด
+1 เลยคับ

โพสต์ 10-8-2018 20:47 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ส่วนตัว ขอตอบว่ามีนะครับ
เพราะกับคู่ที่ผมออก กว่าจะได้ออกด้วยกันนี่คคุยกันซักพักใหญ่เลยทีเดียว วันแรกที่นัดเจอก็นัดกันไปกินดื่มกันก่อนเล็กน้อย แล้วไปต่อกันที่โรงแรม จากนั้นก็มีคุยกันเรื่อยๆจนเป็นเหทือนพี่น้องกันไปแล้ว

โพสต์ 10-8-2018 21:04 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เจอเยอะในนี้ แบบที่ว่าเป๊ะเลย เลือกซะด้วยนะ ต้องให้คู่ส่งรูปให้ก่อน พอส่งให้เขาดูจนเขาพอใจ ให้เขาส่งกลับมาหน้าหยั่งกะปลวกไม้ไผ่ เสียเวลาคุยชะมัด !พอละกับตรงนี้ เล่นเว็บ Inter สนุกกว่า

โพสต์ 10-8-2018 21:23 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ครับผมแล้วถ้าตรงๆแบบผมหละครับ "อ้วนดำ 40กว่า ตรงๆครับแต่มิตรภาพและจริงใจพร้อมนัดเจอคู่ แบบไม่มีอะไรกัน หรือจะมีอะไรกันก็ตามใจภายใต้เงื่อนไขบนพื้นฐานของความสุขของคุณ" พร้อมดูแลเสมอ แล้วใครจะกล้านัดครับ ขึ้นต้นมาก็อ้วนดำซะแล้ว จริงไหมครับ

โพสต์ 10-8-2018 21:33 |ดูโพสต์ทั้งหมด
3somefun ตอบกลับเมื่อ 10-8-2018 21:04
เจอเยอะในนี้ แบบที่ว่าเป๊ะเลย เลือกซะด้วยนะ ต้องให้ ...

แนะนำเวปได้ไหม เผืีอย้ายรังดีก่าเบื่อเดี่ยวเกรียนๆเยอะ
[ไม่ระบุชื่อ]
[ไม่ระบุชื่อ]  โพสต์ 10-8-2018 21:41
ขึ้นกระทู้ว่า...แค่ไม่เข้าใจ ....คำตอบก็มีในตัวอยู่แล้วนะครับ

เพราะไม่เข้าใจในเรื่องสวิงนั้นแหละ เข้ามาหาเซ็กส์หรือมาสวิงละ ถามตนเองดูก่อน ถ้ามาหาเซ็กส์ก็เลือกเอาตามใจ เดี่ยวเขาก็มาเลือกที่เขาถูกใจไง ทุกคนต้องการที่ตนเองพอใจก็ถูกแล้ว

...ถ้ามาหาสวิง เขาต้องใช้ความเข้าใจกัน คุณเลือกคนที่เข้าใจหรือเลือกคนเงี่ยนละครับ นัดมั่วไม่เลือก ไม่ใช้เวลาให้ชัดเจน ใครเขาจะไปเข้าใจ
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

โพสตอบกระทู้มั่วๆ โดนแบน ก่อนโพสคิดดีๆ ..กระทู้แฝงโฆษณา ขายของ ขออนุญาตลบยูเซอร์ออกจากเว็บ

เล่นผ่านมือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|swgxxx.com

GMT+7, 15-11-2018 13:41 , สร้างเนื้อหา 0.047157 วินาที, 16 ประมวลผล , Load Balance On.

หาคู่สวิงกิ้ง สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]