ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ดู: 147|ตอบกลับ: 0

กิ๊กเด็กนักศึกษามหาลัย 20 _____ รับ ช.เดียว สวิงคู่ผม

138

เครดิต

ผู้ติดตาม

Money

โพสต์ 10-8-2018 19:59 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอชี้แจงนะครับ ผมเล่น Account เดียว ผมมีควย อยู่แล้ว ไม่มีนโยบายสะสมควยคนอื่นนะครับไม่ได้ชอบแนวเกย์ เย็ดหี อย่างเดียว ไม่เบี่ยงเบน แค่อยากได้เพื่อน Profile ดี แต่หื่น อย่างมีสติว่ะครับ

ผม 35 ทำงานดี การศึกษาดี มีรถ  กิ๊กเด็กนักศึกษามหาลัย 20 ชอบเอาครับ ขอชายแท้ เน้นดื่ม ชวนกิ๊กผมสวิงชุดนักศึกษา ใส่ถุง ไม่ถ่ายรูป  ใครสนแนวนี้ แนวสวิง เอาท์ดอร์  เปิดหนังโป๊เย็ดตาม แอดมาครับ ผมพร้อมนัดเจอ ทำความรู้จักกัน ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วย คู่ผมยังซิง ยังไม่เคยแนวนี้้  

ผมพักแถวสามย่าน พระราม 4 ทำงานแถวกล้วยน้ำไทย พระขโนง

*แจ๊คครับ ไลน์ ไอ.ดี @art2889z

มี @ ด้วยนะครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

เล่นผ่านมือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|swgxxx.com

GMT+7, 19-8-2018 21:10 , สร้างเนื้อหา 0.024972 วินาที, 16 ประมวลผล , Load Balance On.

เว็บ สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]