สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
123ถัดไป
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 5071|ตอบกลับ: 41

มุมมืดในออฟฟิศ 8

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 12-7-2018 10:19 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกกำลังใจที่ให้เข้ามานะครับ หลายๆคอมเม้นท์ทำให้รู้สึกอยากเขียนต่อขึ้นมาเลย

หลังจากได้เปิ้ลเป็นเลขาส่วนตัวที่คอยชงกาแฟสูตรพิเศษให้ผมดื่มทุกวัน จะบอกว่าแปลกก็แปลกครับ แต่ทุกครั้งที่เปิ้ลเอากาแฟมาให้ ยิ้มมุมปากเล็กๆของเขาทำให้ผมรู้สึกมีอารมณ์ทุกวันเลยจริงๆ แต่ด้วยสามีของเปิ้ลมารับเปิ้ลบ่อยกว่าที่เปิ้ลจะต้องกลับกับผม จึงกลายเป็นผมที่ต้องถูกปล่ิยให้เหงาค้างคาอยู่หลายเมื่อเชื่อวัน บางทีเราก็แอบหามุมมืดช่วงพักกลางวัน (เพราะออฟฟิศผมมีนโยบายประหยัดไฟ) ได้นัวเนีย ได้ดูดปาก มีเซ็กส์ภายนอกกับเปิ้ลบ้างประปราย คอยแก้เหงา และแก้เงี่ยนได้บ้าง แต่ความเหงานี่ก็ไม่ได้อยู่กับผมนานนักหรอกครับ เพราะผมได้ของเล่นเพิ่มคือ เบญ ในระยะเวลาไม่นานนัก

เบญคือลูกน้องในแผนกผมเองครับ เป็นสาวเหนือและช่างบังเอิญเบญเป็นคนจังหวัดเดียวกับอีบุ๋ม อายุ 26 เรียนจบได้ไม่นาน มาทำงานกับออฟฟิศผมเป็นแห่งที่สอง เบญ เป็นผู้หญิงตัวเล็กแต่ขาใหญ่ครับ ซึ่งแน่นอนสะโพก และ น้องสาวของเบญก็อวบอูมไปตามรูปร่าง หน้าอกเบญดูใหญ่พอสมควร แต่เมื่อเทียบกับช่วงล่างก็ต้องบอกว่า ช่วงล่างเป็นจุดเด่นกว่ามาก เบญเป็นลูกน้อง 1 ใน 2 คนที่ รีพอร์ทผมโดยตรง อีกคนคือพี่ออยล์ ตัวละครซึ่งจะเบิกทางความเสียวในออฟฟิศนี้ และเปลี่ยนชีวิตเซ็กส์ของผมไปให้โลดโผนเกินจะบรรยาย แต่ขอเก็บพี่ออยล์ไว้ตอนหน้าและเรียงลำดับตามเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นนะครับ

เรื่องกับเบญมันเกิดขึ้นเพราะ ห้องพักของเธออยู่ทางกลับบ้านของผม ทำให้ทุกครั้งที่เปิ้ลไม่กลับกับผมก็จะเป็นเบญที่ขอติดรถกลับมาด้วยเกือบทุกครั้ง เบญเป็นเด็กห่ามๆครับ หลายครั้งที่สาวๆ คุยกัน เรื่องเซ็กส์อบบติดเรท เบญจะชอบบ่นว่าแฟนเบญ ไม่ค่อยยอมทำการบ้าน จนหยากไย่จะขึ้นถ้ำสวาทของเธออยู่แล้ว ผมก็ได้แต่ฟังแล้วเขิน อมยิ้มอยู่นัยน์ๆ

วันที่เกิดเรื่องจริงๆคือวันที่เบญกลับบ้านกับผมแล้วลืมกระเป๋าสัมภาระหนึ่งใบไว้ในรถผมครับ ด้วยความกลัวว่าจะมีของต้องรีบใช้ ผมจึงเปิดดูของข้างในกระเป๋าว่ามีอะไรบ้าง ตอนนั้นผมยังจอดรถที่ใต้อพาร์ทเม้นท์ของเธอ สิ่งที่ผมเห็นทำให้ความเงี่ยนผมพลุ่งพล่าน เพราะในนั้นมีกางเกง ชั้นในของเบญ ที่เต็มไปด้วยคราบน้ำรักของเธอขาวโพลนเต็มเป้า ถึงมันจะถึงมันจะแห้งแล้ว ผมก็ยังรู้สึกเงี่ยนขึ้นมาจับใจ ระหว่างที่ผมสำรวจนั้นเอง (ดีที่ไม่เอาขึ้นมาสำรวจกลิ่นไม่งั้นคงอายแย่) เบญมาเกาะที่กระจก เธอลงมาเอากระเป๋าเพราะกุญแจห้องเธออยู่ในกระเป๋า แต่สิ่งที่เธอเห็นคือผมกำลังชื่นชมกางเกงในตัวน้อยของเธอ เธอบอกให้ผมเปิดรถ เธอเข้ามานั่ง บอกผมให้พาเธอไปซื้อของหน่อย ระหว่างทางเธอเริ่มบทสนทนาว่าเพลินเลยนะพี่ เล่นชุดชั้นในหนู ผมก็ได้แต่ยิ้มแห้งๆ แต่ก็ข่มใจสู้ถามไปว่า อย่างงี้ตอนนี่ก็ไม่มีใส่สิตอนนี้ เธอแลบลิ้น และบอกว่าต้องลองดูเอาเองนะคะ เราต่างคนก็ต่างหัวเราะ ผมเลยรุกต่อว่าแล้วทำไมถอดทิ้งไว้ซะล่ะ น้องเบญจึงเฉลยครับ

ช่วงพักกลางวัน เธอเห็นผมกับเปิ้ล บรรเลงบทรักกันในห้องประชุมในสุด จึงทำให้เกิดความเงี่ยน เธอเล่าให้ฟังต่อว่า "หนูก็แอบไปเข้าห้องน้ำ แทงหีเสร็จไปสี่รอบ หนูเป็นคนเสร็จแล้วเสร็จต่อเนื่องได้เรื่อยๆ หนูแทงหีจนเปียกไปทั้งขาต้องเอากางเกงในเช็ด เช็ดเฉยๆไม่พอ พอกลับมาทำงาน หนูเห็นพี่แล้วจินตนาการว่าพี่มาเลียหีให้หนู หนูก็นั่งหนีบจนเสร็จไปอีก กางเกงในเปียกมันอับชื้นหนูเลยถอด" พอพูดจบเบญก็บอกให้ผมจอด เป็นห้องเช่ารายวัน ราคาถูกไม่ไกลจากห้องของเธอ เธอบอก "เดี๋ยวเย็ดๆกันแล้ว แฟนหนูกลับมาจะทำหน้ากันไม่ถูก" เมื่อเธอบอกเจตนารมณ์ชัดเจน ผมก็ไม่ต้องเกรงอะไรแล้วครับ จูงมือเธอขึ้นไปเปิดห้องในทันที

จริงๆแล้วผมต้จริงๆแล้วผมต้องบอกว่าลีลาของเบญไม่ได้พิเศษกว่า พี่จี๊ด หรือ คุณอุ้ยเลย แต่ตอนเธอเสียวเธอครางและสบถได้หลุดโลกมาก เช่นตอนที่ผมกำลังยกขาเธอพาดบ่าเย็ด เธอครางออกมาว่า "บุญของหีกูแล้ว ได้เป็นทาสควยหัวหน้า" หรือ "เย็ดมาเลยค่ะพี่ หีนี้แฟนหนูมันไม่ค่อยเอาหนูยกให้พี่" มันช่างเร่งอารมณ์หื่นของผมได้ดีมากมายจริงๆ และที่เด็ดอีกอย่างของน้องเบญคือ เธอเสร็จเรื่อยๆจริงๆครับ เธอเสร็จเร็วและต่อเนื่องมาก ถ้าลองนึกภาพตอนผู้หญิงเสร็จแล้วตอดน้องชายคุณตุบๆ ผมบอกได้เลยว่าตลอดที่เย็ดน้องเบญ ผมรู้สึกแบบนั้นตลอดเวลา จนเราก็เสร็จสมอารมณ์หมายกันในเวลาไม่นาน ตอนที่เรากอดกัน ผมก็แอบถามเบญว่า "หีนี้เป็นทาสควยพี่จริงไหม" เธอหัวเราะครับแล้วกอดผมแน่น

กระซิบที่ข้างหูผมว่า "พี่เป็นเจ้าของหีหนู แต่หนูจะไม่เรียกร้องอะไร พี่อยากเย็ดพี่เปิ้ล หรือ ยังไม่อยากเย็ดหีหนูหนูก็จะไม่เรียกร้อง แต่ถ้าเมื่อไหร่พี่เงี่ยน พี่จะล้วงจะเย็ดหนูที่ไหน เมื่อไหร่ก็ได้ อย่างงี้เรียกว่าเป็นทาสควยพี่ไหมคะ"

** ขอบคุณอีกครั้งกับทุกกำลังใจนะครับ โดยเฉพาะ คนพิเศษที่เข้ามาทำให้ผมอารมณ์ดี และอยากกลับมาเขียนต่อ ถึงจะเป็นแค่การคุยเล่นผมก็รู้สึกดีมากๆครับ เช่นเคยนะครับ ถึงจะไม่ใช่นักวิจารณ์ แต่ก็เข้ามาติชม บอกความรู้สึกกันได้ ตอนผมเขียนจะได้จัดให้ตามที่จะทำได้ และผมหวังเป็นอย่างยิ่งที่จะได้รับการแบ่งปันความเสียว ในทุกรูปแบบที่ท่านสะดวกบ้างนะครับ แหะๆ ถือว่าเป็นขวัญและกำลังใจในการเขียนของผมก็แล้วกันนะครับ pm มาได้ เลยครับ ผมตั้งตารผมตั้งตารอการแบ่งปันในสังคมแห่งนี้จริงๆ จะ pm มาคุยเล่นกันก็ได้นะครับ เหมือนเคยซ่อนเม้นท์แล้วจะเม้นท์อะไรก็เต็มที่เลยครับ**

โพสต์ 12-7-2018 10:59 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น

ใช้ไอเท็ม รายงาน

โพสต์ 12-7-2018 11:08 โพสโดยมือถือ |ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น

โพสต์ 12-7-2018 11:09 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 12-7-2018 11:19 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 12-7-2018 13:06 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 12-7-2018 13:23 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 12-7-2018 13:26 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 12-7-2018 14:27 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 12-7-2018 14:28 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 12-7-2018 14:47 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 12-7-2018 15:57 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 12-7-2018 16:31 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 12-7-2018 17:35 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 12-7-2018 18:31 |ดูโพสต์ทั้งหมด

123ถัดไป
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

เล่นผ่านมือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|swgxxx.com

GMT+7, 18-10-2018 06:54 , สร้างเนื้อหา 0.037973 วินาที, 16 ประมวลผล , Load Balance On.

หาคู่สวิงกิ้ง สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]