สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
12ถัดไป
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 12563|ตอบกลับ: 23

สวิงครั้งที่สอง เย็ดสดคู่

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 10-7-2018 17:40 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับ    กลับมาเล่าต่อจากกระทู้แรก

https://swg18.com/587193-1-1.html

ครั้งนี้จะมาเล่าการนัดสวิงครั้งที่สอง   ยืนยันว่าเป็นเรื่องจริงครับ จะพยายามเล่าให้ชัดที่สุดนะครับ

หลังจากสวิงครั้งแรกวันนั้น  ซึ่งเป็นการเปิดโลกของผมเลยก็ว่าได้  หลังจากนั้นคู่พี่อั้มพี่แป้งก็
โทรหาผมบ้าง นัดกินข้าวบ้าง พูดคุยบ้าง ไม่ได้นัดเพื่อสวิงกันอย่างเดียว  จนวันนึงพี่เขาโทรมา
นัดว่าอยากสวิงอีกมั้ย พี่จะพาไปที่ "บานาน่า"  ซึ่งตอนนั้นผมไม่รูั้คืออะไร  ด้วยความติดใจพี่แป้ง

ผมจึงตอบตกลงแบบไม่รอช้า   ซึ่งผมนัดคู่พี่อั้มในวันพรุ่งนี้เช้า  ในคืนก่อนหน้านั้นผมก็เปิด google
หาว่า บานาน่า คืออะไร ที่ไหน จึงได้รูว่ามันคือโรงแรมนี่เอง มีห้องมากมาย ห้องกว้างมีอ่าง หลังจาก
นั้นผมก็รีบเข้านอนเอาแรงเตรียมโยก พรุ่งนี้เช้า

เช้าวันต่อมา ผมรีบตื่นแต่เช้า รีบไปที่เซนรัตฯเหมือนเดิม ที่เคยนัดกันไว้  ตอนมาถึงเช้ามาก ห้างยังไม่เปิดเลย
พอมาถึงไม่นาน พี่อั้มก็โทรมารอรับที่หน้าห้าง ผมก็ขึ้นรถสวัสดี พี่แป้งพี่อั้ม  ครั้งนี้พี่แป้งแต่งตัวชิวๆ ด้วยเสื้อยืด
กางเกงขอสั้น  หุ่นอวบ นมที่เห็นชัดเจนจากเสื้อยืด ทำผมขนลุก ปลุกอารมผมมากเลย
พี่แป้งถาม

พี่แป้ง วันนี้รีบมาแต่เช้าเลยนะ
ผม     ก็ผมอยากนี่ครับ 55
พี่แป้งพี่อั้มก็ หัวเราะ
พี่แป้ง   มา เดี๋ยววันนี้พาเที่ยว
พี่อั้ม กินข้าวรึยัง
ผม ทานแล้วครับ พี่ทานยังครับ
พี่อั้ม ทานแล้วๆ

พี่อั้มขับรถจากเซนรัตฯ ไปยังบานาน่าทันที  ไปรถไปซักพัก ไม่นานก็เห็นป้าย ใหญ่ๆ หลังห้างโลตัส  
พี่แป้งชี้ให้ดูนี่ไงถึงแล้ว   เคยมามั้ย?  ผมตอบว่าไม่เคยครับ  พี่อั้มค่อยๆขับรถเข้าไป มีเด็กมาโบกรถ
พี่อั้มเปิดกระจก บอกเด็กว่า ห้องสปา ว่างมั้ย  เด็กก็เดินนำทางไปที่ห้อง ปิดม่าน    ผมลงจากรถ

เปิดประตูเข้าไปในห้อง ห้องกว้างมาก มีหลายโซนตรงไปด้านหน้าเป็นที่อาบน้ำแบบ outdoor
ด้านขวาเปิดบันไดขึ้นไป เจอเตียงกับอ่างจากุซซี่ ผมเดินขึ้นไปที่เตียง พี่แป้งกับพี่อั้มเดินเอาของมา
วางไว้ที่โต๊ะข้างเตียง ซักพักเด็กมาเคาะประตูเก็บตัง  ซึ่งผมไม่เคยมาที่นี่มาก่อนเลยไม่รู้ราคา
ในตัวผมมีเงินสด ประมาณ 600 บาท พอเด็กบอกราคา อ้าววว ห้องราคา ประมาณ 700 กว่า
เงินไม่พอ!   ผมหยิบเงินมา600 บาท บอกพี่อั้มว่า พี่ครับผมเงินไม่พอ พี่อั้มรีบควักเงินเติมให้

ผมดีใจ พี่เขาใจดีจัง บอกไม่เป็นไร  เสร็จก็ล๊อคประตู  พี่อั้มเดินไปเปิดน้ำในอ่าง  ผมเดินไปถอดเสื้อผ้า
ไปอาบน้ำ เตรียมออกศึก พี่แป้งตามมาอาบน้ำกับผม ฟอกสบุ่ล้างควย  ผมนัวเนียกับพี่แป้ง ตรงที่อาบน้ำข้าวงนอก
กอด จูบแลกลิ้นกันมันส์ มืออีกข้างพี่แป้งก็ชักควยผม ช้าๆ พี่อั้มเดินตามออกมาดู นั่งที่ม้านั่งตรงประตู
พออาบเสร็จ ผมรู้สึกได้เลยหีพี่แป้ง เต็มไปด้วยน้ำหล่อลื่น  วันนี้พี่แป้งโกนขนมาด้วย หีเนียนๆ แคมยังเรียบ
ไม่บึน เหมือนวัยรุ่นเลย

พี่แป้งไปเช็ดตัวข้างพี่อั้ม ตรงม้านั่ง ผมก็เช็ดตัว  พี่แป้งนอนลงตรงม้านั่งไม้  พร้อมยกขาข้างนึงขึ้น พูดว่า
มาๆลองท่าบนโต๊ะ ผมไม่รอช้า ตรงเข้าไปเลียหีทันที 2มือจับแหวกแคมพี่แป้งออก เห็นเม็ดแตด
สีชมพู ผมสอดลิ้นเข้าไปเลียดูด อย่างเมามันส์ พี่แป้งเริ่มคราง โอ๊ยยยยยย  พี่อั้มนั่งดูอยู่ไม่ห่าง
น้ำพี่แป้งเยอะมาก เยอะกว่าวันที่เจอครั้งแรกอีก อีกมือผมก็เขี่ยหัวนมพี่แป้ง หัวนมตั้งใหญ่มาก

ซักพักผมก็ชักควยให้แข็งเต็มที่  เอาขาพี่แป้งข้างนึงพาดบ่า เลยค่อยๆดันควยเข้าหีพี่แป้งช้าๆ
หัวควยผมเข้าไปอย่างง่ายดาย เพราะน้ำพี่แป้งเยอะมาก พี่แป้งครางเบาๆ อ่าาา......
ผมก็คราง อ่าาาาา.... ผมมองหน้าพี่แป้ง พี่แป้งทำหน้าเงี่ยนสุดๆ ตาปรือ มองตาผม
ผมถามว่า เสียวมั้ย พี่แป้งตอบว่า เสียวค่ะผัวขาาาา โอ๊ยยยยย

ผมค่อยๆเย็ดพี่แป้งๆ เบาๆ ช้าๆ  เพราะมันเป็นข้างนอก ผมกลัวว่าคนอื่นจะได้ยิน   เย็ดเข้าออกไปซักพัก
ผมจึงย้ายที่ไปที่เตียง   พอมาขึ้นเตียงผมนอนลอง พี่แป้งเข้ามาดูดควยผม เบาๆ ดูดดัง บ๊วบๆๆ เลียไข่ผม
เสียวสุดๆ จากนั้นก็ท่าประจำพี่เขา หันตัวทำถ้า69 ผมดูด เลียหีพี่แป้งเต็มที่ พี่แป้งร้องลั่น โอ๊ยยยยย

ผมกลับตัวให้พี่แป้ง นอนลง แหวกขาออก ผมลงลิ้นละเลงรอบหีพี่แป้ง  น้ำหล่อลื่นเลอะถึงแก้มผมเลย
พี่อั้มเข้ามามีส่วนร่วม เข้ามาเลียหีพี่แป้ง ส่วนผมก็คุกเข่า เอาควยให้พี่แป้งดูด
ซักพักพี่อั้มถามว่า ขอถ่ายรูปได้มั้ย  ไม่เห็นหน้า ผมก็ตอบว่าได้   อย่าเห็นหน้านะ    ผมลงไปเลียหีต่อ
พี่อั้มก็หยิบโทรศัพมาถ่ายรูป  แล้วให้ผมดู ผมก็ดูตรวจดูว่าเห็นหน้ามั้ย เป็นรูปผมกำลังเลียหี แต่
ไม่เห็นหน้าผม เห็นหน้าพี่แป้งในรูปเต็มๆ  พี่อั้มโอเคนะ ผมโอเค  

ผมทนความเงี่ยนไม่ไหว จับพี่แป้งนอนหงาย ดันควยเข้าหีพี่แป้งช้าๆ  เข้าออกๆ แบบไม่มิดลำ คือ สอดควย
เข้าออกแค่บริเวณหัวควย ซักพักผมก็ดันมิดลำสุดแรง พี่แป้งร้องลั่น ผมไม่รอช้า เย็ดรัวๆเลย พี่แป้งเป็นคนอวบ
เวลาเย็ด จะมีเสียงกระแทก ตับๆๆๆ ดังมาก พี่แป้งร้องครางตามจังหวะกระแทก

บอกเลยว่าเย้ดสดนี่เสียวสุดๆ  ผมเปลี่ยนเป็น่ท่าหมา เย็ดกระแทกตูดพี่แป้งตัง ตับๆๆ  
จังหวะนั้นผมเห็นพี่อั้ม เอากล้องดิจิตอล ขึ้นมาถ่ายวิดิโอ ตั้งไว้มุมห้อง เห็นหน้าผมรึเปล่าไม่รุ็  ตอนนั้นไม่สนละ
เพราะผมเงี่ยนมาก ตั้งใจเย็ดอย่างเดียว  ผมกลับมาให้พี่แป้งนอนหงาย  ยกขาพี่แป้งขึ้นข้างนึง พาดบ่าผม
ผมก็เย็ดต่อ รัวๆๆ     สุดท้ายทนไม่ไหว ผมบอกพี่แป้ง  

จะแตกแล้วพี่ โอ๊ยยย
พี่แป้งตอบกลับมา ผสมกับเสียงคราง "แตกในเลยย  โอ๊ย"

ตอนนั้นผมก็อยากแตกในนะ แต่กลัวเรื่องท้อง เลยชัดควยออกมาน้ำพุ่งปรืด ถึงคอ ร้องลั่นห้องง  ชักควยรูด
จนหยดสุดท้าย น้ำเงี่ยนนองเต็มท้องพี่แป้ง  ซึ่งวันนี้ผมแตกไวมากๆ ไม่รู้เป็นอะไร

พี่แป้งหอบแล้วถามว่า ไหงวันนี้แตกไวจัง พร้อมหัวเราะเบาๆ  ไม่ตอบคงตื่นเต้นมั้งครับ
ผมกับพี่แป้งไปนั่งเล่นในอ่าง พี่แป้งเขามานั่งบนตักผมเล่นควยผม ผมก็คลึงนมพี่แป้งเล่น
หัวนมตั้งตึง

ผ่านไป 5นาที

พี่แป้งยังไม่หายเงี่ยนจับผมนอนบนเตียง  แล้วขึ้นขี่ควยผมทันที
พี่แป้งขึ้นคร่อมผม พูดว่าไม่สนละ  นั่งลงดัง ตับๆๆๆๆ  หีพี่แป้งฟิตดีจริงๆ  มือผมก็บีบนม  พี่แป้งแน่น

ไม่ถึง 5 นาทีครับ ผมแตกน้ำ 2   ไวมากกกก 5555   ผมจะแตกอีกที ขณะพี่แป้งกำลังขี่ผมเพื่อจะแตกใน
ผมก็กลัวเลยพลิกตัวถอนควยออกได้ทัน น้ำแตกบนหีพี่แป้ง รอบ 2  พี่แป้งถามแตกละหรอ
ผมก็งงตัวเองทำไมแตกไวจังว้าา โถ่วววว   ควยผมยังไม่หายแข๋็งตัว คราบน้ำเงี่ยนยังเต็มหัวควยผม
พี่แป้งจับหัวควยผม ยัดเข้าหีพี่แป้งต่อทันที  เย็ดไปเรื่อยๆ ซักพักควยผมก็ไม่แข็งซะละ แป่วววว

พี่แป้งอุทาน เอ๋าาา หดซะละ พร้อมกับหัวเราะเบาๆ ผมก็อายนิดๆ แตกไวจัง 55
พี่แป้งบอกไม่เป็นไร  ผมลุกไปล้างตัวพร้อมพี่แป้ง   ตอนนั้นมีคำถามคาใจ  จะเป็นไรป่าว
ผมเลยถามพี่แป้งว่า พี่เย็ดสดจะเปนไรป่าว พี่แป้งถาม กลัวท้องหรอ ผมตอบว่าใช่

พี่แป้งยิ้มอ่อนบอก ไม่เป็นไร พี่คุมกำเนิดอยู่แล้วไม่ต้องห่วง  พี่ก็สะอาด ไม่ต้องกังวลนะ
ผมก็โล่งใจ อาบน้ำพร้อมพี่แป้ง  จูบปากแลกลื้นกันอีกที  เสร็จแล้วก็ไปเช็ดตัว
แต่งตัว เตรียมกลับ เพราะวันนั้นผมมีธุระต่อ

ขากลับขึ้นรถ ผมขอดูกล้องทีพี่อั้มถ่ายอีกที ผมก็ดูมีรูปเยอะแยะเลยที่ทำกิจกรรมกัน แต่ไม่เห็นหน้าผม
แต่หน้าพี่แป้งชัดเจน   พี่อั้มถามจะเก็บไว้ป่าวเดี๋ยวส่งให้ ผมบอกพี่เก็บไว้เถอะครับ

ขากลับพี่อั้มใจดีมาก  ควักแบ้งร้อยให้ผมอีกใบ บอกว่าค่ารถ พี่ปฏิเสธ พี่อั้มบอกไม่เป็นไรเอาไปเถอะ
ผมขอบคุณพี่เขา    แล้วขับไปส่งผมที่เซนรัตฯที่เดิม แล้วก็ลากัน ผมก็ไปธุระต่อ

หลังจากนั้นผมก็ไม่ได้นัดพี่เขาอีกครับ เนื่องจากผมอยู่ไกล ผมติดเรียนด้วยครับ เลยไม่ค่อยได้ติดต่อกัน
พี่อั้มโทรมาชวนทานข้าวบ้าง บอกพี่แป้งคิดถึง แต่เสียดายผมก็ไม่ว่างซักที

เลยไม่ได้นัดกันอีกครับ....

จบแล้วครับ นี่เป้นประสบการณืสวิงกับคู่แรกที่ผมเจอในเว็ปนี้  ประทับใจคู่พี่เขาครับ ใจดีมาก
โชคดีมากที่เจอคู่ที่ดีแบบนี้

รูปที่ผมใส่เป็นรูปประกอบจากเน็ตนะครับ หุ่นพี่แป้งประมาณในรูปครับ

ปล. การสวิงโดยไม่ป้องกันเป็นเรืองที่ไม่ควรครับ เสี่ยงติดโรคมาก  ผมก็ไม่คิดเรื่องนี้ให้รอบคอบ  ปัจจุบันผมก็ตรวจเลือด ตรวจฉี่ อย่างละเอียดแล้ว
ผลปกติ ไม่มีโรคใดๆ  ถือว่าโชคดีของผมไปครับ  แต่หลังจากนั้นผมก็ ใส่ถุงตลอด  ไม่เลียหี มั่วซั่วแล้วครับ  

ฝากถึงสมาชิกทุกท่านนะครับ  เงี่ยนอย่างมีสติ นะครับ อยากจะแนะนำว่า เราควรหาคู่ที่เหมาะกับเราแค่คู่เดียว เป็รคู่ประจำ ไม่ควรเปลี่ยนหลายคู่
ไม่ควรรีบร้อน ควรพูดคุย ให้ความไว้ใจ จริงใจกันซักระยะก่อน  และ การมีผลเลือดไม่ได้ยืนยัน 100% ว่าคนนั้นปลอดเชื้อ  และควรใส่ถุงยางทุกครั้ง
คนเรารู้หน้าไม่รู้ใจครับ

โรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์มีมากมายหลายโรคนะครับ บางครั้งการใส่ถุงไม่ได้ป้องกันครอบลุมครบทุกโรค  
มีเซ็กอย่างปลอดภัยแล้วขอให้มีความสุขกับการสวิงครับ

โพสต์ 10-7-2018 20:18 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ

โพสต์ 10-7-2018 21:36 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

โพสต์ 10-7-2018 21:38 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เด็ดเลย

โพสต์ 10-7-2018 22:44 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดๆ

โพสต์ 10-7-2018 23:44 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

โพสต์ 11-7-2018 00:42 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับสำหรับน้ำใจที่แบ่งปัน

โพสต์ 11-7-2018 01:35 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

โพสต์ 11-7-2018 04:38 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

โพสต์ 11-7-2018 04:46 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เย็ดสดเลยเว้ย อิอิ

โพสต์ 11-7-2018 09:09 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณคับ ชอบคับแนวๆนี้มาก

โพสต์ 11-7-2018 09:57 |ดูโพสต์ทั้งหมด
บทเรียนเด่น ความเห็นดีคราฟ

โพสต์ 11-7-2018 13:53 |ดูโพสต์ทั้งหมด
อา่นสนุกดี

โพสต์ 11-7-2018 14:04 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ

โพสต์ 11-7-2018 15:07 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีครับ
12ถัดไป
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

เล่นผ่านมือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|swgxxx.com

GMT+7, 22-9-2018 20:45 , สร้างเนื้อหา 0.034157 วินาที, 15 ประมวลผล , Load Balance On.

เว็บ สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]