สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
123ถัดไป
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 11420|ตอบกลับ: 44

[เล่าประสบการณ์จริง] สวิงครั้งแรก เย็ดสดคู่

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 9-7-2018 12:57 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับ จากที่ผมเล่นบอร์ดนี้มานาน เคยสวิงมาบ้าง จะมาเล่าประสบการณ์การเข้าวงการนี้ครั้งแรกให้ฟังครับ ซึ่งมันผ่านมา 2 ปี ละครับผมจำลายละเอียดไม่ได้ชัด แต่จะเล่าให้ชัดเจนที่สุด

ผมเจอเว็ปนี้โดยบังเอิญ ตอนหารูปโป๊ดูแก้เงี่ยนตาม google  พอผมเข้ามาดูว่าเว็ปนี้มีอะไรบ้าง มาดูรูป บล๊อค
ต่อมเงี่ยนผมก็กระตุกรัวๆ 55   ซึ่งผมเห็นมีบอร์ดการหาคู่  มีการรับชายเดี่ยว หาคู่มากมาย ผมอยากรู้ถ้าว่านัด
กันจริงๆจะเป็นอย่างไร คงจะต้องตื่นเต๊นมากแน่ๆ  อีกอย่างนึงคือรสนิยมของผมคือชอบคนอายุมากกว่า อายุ 30+
เวลาเห็นสาวกลางคน ที่ยังดูแลตัวเอง หุ่นยังเพียว ผมนี่มองตาไม่กระพริบเลย  

...เลยลองสมัครเว็ปนี้ แล้วตั้งกระทู้หาคนอายุ 30+  ซึ่งผมระบุว่า ผมเป็นเด็กหนุ่มอายุ 20+  (ต้องมีคนสนใจบ้างแหละ)
ทิ้งไลน์ไอดีไว้   เพียงไม่ถึง 10 นาที ก็มีทั้งคู่ ทั้งเดี่ยวแอดมามากมาย คุยไปคุยมา ผมก็คุณสมบัติไม่ตรงตามที่เขาต้องการบ้าง
เขาก็เลยปฏิเสธไป    จนมีคู่นึงแอดมา ไลน์เด้งดัง "ตื่อดึ้ง" ผมยังไม่สนใจเพราะยังดูหน้าเว็ปอยู่

..แล้วจู่ๆคู่นั้นเขาก็วิดิโอคอลมาทันที  ผมก็ตกใจ ซึ่งปกติ คู่,เดี่ยว ที่แอดมาจะทักข้อความมาทำความรู้จักกันก่อน
แต่นี่แอดมาก็คอลมาทันที
..ผมก็รับสายสวัสดีครับ  ภาพที่เห็นคือเป็นผู้หญิง อายุประมาณ30+ หุ่นอวบ
...ผมก็แนะนำตัว พี่เขาก็บอกว่าเป็นคู่ ขอสมมุติชื่อว่า แป้ง นะครับ
....พี่แป้งก็ถามว่า

พี่แป้ง   เคยสวิงมั้ย?
ผม        ยังไม่เคยครับ เพิ่งเล่น
พี่แป้ง     พี่ไม่สวยนะ  ผ่านมั้ย
ผม         ชอบครับๆ
พี่แป้ง    คืนนี้ว่างมั้ย
ผม        ก็ว่างครับ

พี่แป้ง    อยากเจอมั้ย  มาสิๆ
ผม        พี่อยากดูรูปหุ่นผมก่อนมั้ย เผื่อไม่ถูกใจ
พี่แป้ง     พี่ชอบน้อง มาเจอกันมั้ย

....ยังไม่ทันตอบ เสียงแฟนเขา ก็แทรกขึ้นมา  ขอสมมุติชื่อ พี่อั้ม ครับ

พี่อั้ม    ตามสบายๆ นะน้องไม่ต้องเกรง เมียพี่เขาใจดี
พี่แป้ง   คือแฟนพี่ไม่แข็ง อยากให่้น้องช่วย ได้มั้ย
ผม       ถ้าพี่ถูกใจผม ก็ได้ครับ (ผมใจเต็นรัวๆ มีคนนัดเราครั้งแรก)
พี่แป้ง   อยู่แถวไหน
ผม       ลาดพร้าวครับ    พี่แป้งอยู่แถวไหนครับ
พี่แป้ง   แถวนนท์     2ทุ่ม มาหาพี่ที่เซ็นรัตฯ  เคยมามั้ย
ผม       ได้ครับ เคยผ่านๆ
พี่อั้ม     เยี่ยมเลยน้อง  กินข้าวให้เรียบร้อยแล้สวเจอกันครับ  นี่เบอร์พี่นะ .......
ผม       ครับๆ     

....แล้วพี่แป้งก็วางสายไป   ผมใจเต็นรัวๆ รีบกินข้าว แต่งตัว เพราะตอนนี้ ก็ ทุ่มกว่าๆ แล้ว
    ผมรีบโบกแท็กซี่ ตรงไปที่เซนรัตทันที รีบมาก ครั้งแรกด้วยไม่ได้เตรียมอะไรเลย ถุงก็ไม่ไ่ด้ซื้อ
    พอมาถึง ผมโทรหาพี่เขา  พี่อั้มรับสาย  ผมบอกว่าถึงแล้ว พี่อั้มบอกว่ารอแปป กำลังออกจากบ้าน

ผมก็นั่งรอที่ลานบริเวณลานจอดรถแถวนั้น นั่งมองซ้ายมองขวา รู้สึกติ่นเต็นผสมกลัว ว่าจะถูกหลอกรึเปล่า
10 นาที ผ่านไป พี่อั้มโทรมาถามว่า ถึงแล้ว ผมอยู่ตรงไหน ผมบอกอยู่ตรงลานข้าง MK
พี่เขาก็วางสายไป ซักพักมีพี่ผช เดินตรงมาหาผม  ทักว่า

(ชื่อผม)..ใช่มั้ย?
ใช่ครับ      
รอนานมั้ย โทดทีนะ  
ไม่นานครับ ไม่เป็นไรครับ
แฟนพี่อยู่ในรถ เดี๋ยวพาไป

ผมก็เดินตามพี่อั้มไปในลานจอดรถ พาถึงหน้ารถเก๋งสีดำ  เห็นผญนั่งอยู่ในรถ
พี่อั้มบอกผม  ป่ะ ขึ้นรถ มาทำความรู้จักกันก่อน ผมก็ขึ้นรถไปนั่งด้านหลัง

พี่แป้งหันมาทักทาย ผมก็สวัสดี ครับ
พี่แป้ง เป็นผญ รูปร่างอวบแต่ไม่อ้วน ผิวขาว หน้าตาดี ดูเรียบร้อย เขินอาย
ใส่เสื้อคอวี  เห็นร่องนมพี่แป้งชัดเจน
ผมคิดในใจ หื้มมม เด็ดเลย

พี่อั้มบอก พี่แป้งยังไม่เคยเหมือนกัน นี่ครั้งแรก
ผมก็บอกว่า เหมือนกันครับ
พี่อั้มถามพี่แป้งว่า  เป็นไง ชอบมั้ย  พี่แป้งตอบ ชอบสิ ขาวดี  
พี่อั้มหันมาถามผมว่า เราล่ะ ชอบมั้ย  ผมก็ตอบเลยว่า ชอบครับ
พี่อั้มถามว่า อยากไปโรงแรมเลยมั้ยแถวนี้ ไปคุยกันต่อ
ผมก็บอกว่า  ...ได้ครับ    แต่ขอความลับนะครับ  พี่อั้มก็ตอบว่าได้สิ

พี่อั้มขับรถพาผมไปที่ม่านรูด  ซึ่งเป็นครั้งแรกที่ผมเข้าม่านรูด  ไม่ไกลจากเซนรัตฯ
พอขับเข้ามา เรา3คนก็เดินเข้าไปในห้อง  มีเตียง มีขาหยั่งแปลก  ซึ่งผมรู้ทีหลังว่า
มันคึือ เก้าอี้นายพราน ผมก็ไปนั่งที่โซฟา พี่แป้งไปนั่งบนเตียง พี่อั้มยืนอยู่  
ซักพักพี่เด็กมาเคาะประตู ผมเลยเอาเงินให้พี่อั้มละ เขาไปจ่ายเงิน

ผมก็นั่งมองพี่แป้ง พี่แป้งก็ยิ้มแบบเขินๆ กัน พี่อั้มเลยถามว่า มีไรจะถามพี่แป้งมั้ย
ผมตอบว่า ไม่รู้จะถามไร ตอนนั้นตื่นเต้น นั่งเกรงอย่างเดียว
พี่อั้มถาม พี่แป้งอ้วนมั้ย ผมตอบไม่ครับ แบบนี้กำลังชอบเลยครับ พี่แป้งเขิน
พี่อั้มถาม มาๆ ลองจับนมดู   ผมก็กล้าๆกลัวๆ  ค่อยๆยื่นมือไปวางที่หน้าอกพี่แป้ง
ละก็ค่อยๆบีบ ข้างนอกเสื้่อ นุ่มๆดี  พี่อั้มก็บอกว่าล้วงเข้าไปเลย พี่แป้งเลยถอดเสื้อออก
เห็นเสื้อในสีดำ  รูปร่างอวบนิดๆ ที่สำคัญ นมใหญ่ๆ  ซึ่งหุ่นแบบนี้เลยที่ผมตามหา

ผมใจเต้นรัว ขนลุก
พี่แป้งพูดว่า ขอดูควยหน่วย    แล้วก็เดินมาแก้กางเกงยีนส์ที่ผมใส่ ผมยิ่งใจเต้น เลือดสืบฉีด
แล้วพี่แป้งก็งัดควยผมออกจากกางเกงใน ซึ่งยังไม่แข็งดี แล้วชักควยผมเข้าออกๆ
ผมได้แต่ยืนเกรงแล้วมอง  พี่อั้มก็นั่งอยู่เตียง เล่นมือถือ พี่แป้งพูดว่า  ป่ะ ไปล้างควยก่อน  

ผมก็ถอดเสื้อผ้าออกจนหมด กองไว้ที่โซฟา พี่อั้มหยิบผ้าขนหนูให้ผมไปล้างตัว
พี่แป้งเดินตามเข้ามาพร้อมรูปร่างที่เปลือยเปล่า นมใหญ่ หุ่นอวบ ผิวขาว หีอวบๆขนน้อยๆ
มาล้างตัวกับผม  ฟอกสบู่แล้วมาถูที่ควยผม  ควยผมก็แข็งปัก งอขึ้น แล้วก็ล้างสบู่บอก

ผมกกับพี่แป้งเดินไปที่เตียง พี่แป้งนอนบนเตียง ผมนั่งที่ขอบเตียง  พี่อั้มนอนเล่นโทรศัพอยู่ข้างๆ
แต่พี่อั้มไม่ได้ถอดเสื้อผ้า  พร้อมกับเอารูปของพี่แป้ง เวลาไปเที่ยวซึ่งจะถ่ายรูปพี่แป้งไว้ตลอด
มีการชอบเสื้อ โชนม โชหี  แบบ outdoor ให้ผมดูเรื่อยๆ ผมบอกผมว่า ถ้าว่างๆไปต่างจังหวัดกัน

ผมก็ตอบครับๆ  พี่แป้งบอกว่า ไหนลองเลียหีพี่หน่อย เลียเก่งมั้ย  ผมไม่รอช้า ก้มหน้าไปที่หว่างขา
ละเลงลิ้นที่หีของพี่แป้งทันที  หียังดูฟิต ขนน้อยๆ  พี่แป้งเริ่มคราง  พี่แป้งครางดังมากแต่ละที
โอ้ย เสียวววว โอ้ยย พร้อมคุยกับพี่อั้มว่า น้องเขาทำเป็น   อูยยย ซี๊ดดดด  ผมเลียๆ ดูดแตดพี่แป้ง
แรงๆ พี่แป้งยิ่งครางลั่นห้อง มือข้างนึงก็เอื้อมไปเขี่ยหัวนมอันใหญ่โตของพี่แป้ง ฟินสุดๆ  ล้ำลายเลอะรอบหี
น้ำเลอะรอบปากผมไปหมด

ซักพักพี่แป้งก็เอามือจับควยผมชักๆ  สัลบให้ผมมานอน  แล้วดูดควยผมทันที ผมขนลุกซู่ เป็นครั้งแรก
ที่โดนคนแปลกหน้าดูดควย  พี่แป้งดูดควยผมอย่างนุ่มนวล ค่อยๆเข้า ออก ช้าๆ ผมรู้สึกถึงลิ้นที่ตวัดไปมา
รอบหัวควยของผม เสียวสุดๆ   ผมคราง "อ่าาา.." เบาๆ พีี่อั้มถาม ชอบมั้ย ผมตอบ ชอบครับ

พี่แป้งดูดควยไปซักพัก ก็ขยับตัวมันเป็นท่า 69  ซึ่งเป็นครั้งแรกที่ผมเคยทำ  จากที่เคยเห็นในหนัง
ผมเลียหีพี่แป้ง พี่แป้งก็อมควยผม บ๊วบๆ พร้อมกับครางไปด้วย  มันส์สุดๆ  พอเวลาผ่านไปซัก 5-10 นาที
พี่แป้งบอก เด็กสมัยนี้อึดจัง แตกยากจริงๆ  ผมได้แต่ยิ้มในใจ

ซักพักพี่แป้งหันตัวกลับไป  แล้วพูดกับพี่อั้มว่า ขอลองหน่อยๆนะ พี่แป้งนั่งยองๆ เอาหีมาถูควยผม
ผมเสียวสุดๆ พี่แป้งครางเบาๆ  ผมบอกว่าไม่ได้ซื้อถุง พี่แป้งตอบไม่เป็นไร แค่ลองๆ  พี่เอ็งก็แพ้ถุงยาง
ผมก็เลยไม่สนใจเรื่องใส่ถุงเลย ตอนนั้น พอถูไปถูมา หัวควยผมก็เคลื่อนเข้่าไปในหีพี่แป้ง ช้าๆ เป็นครั้งแรก
ที่ผมเย็ดสด บอกเลยครับว่า เป็นความรู้สึกที่ดีสุดๆ  ต่างกับการใส่ถุงแบบหน้ามือเป็นหลังตีน

พี่แป้งนั่งยองขึ้นลงๆเบาๆ ซักพักก็นั่งลง ควยผมเข้าหีพี่แป้งไปสุดลำ  เสียวสุดๆ ผมคราง อ่าาาาาวซี๊ด
พี่แป้งยิ้มถามว่า เสียวมั้ย ผมหลับตาละตอบ เสียวสุดๆครับพี่   ซักพักพี่แป้งลุกเปลี่ยนไปนอน
ควยผมเต็มไปด้วยน้ำของพี่แป้ง  พี่อั้มไม่พูดอะไรได้แต่นอนดู

ผมถามพี่อั้มว่า ขอเย็ดนะ  พี่อั้มบอก เอาเลยน้องเต็มที่
พี่แป้งนอน แหวกขาทั้ง2ข้างออก ผมไม่รอช้า แทรกเข้าหว่างขา จับควยเย็ดเข้าหีพี่แป้งทันที  
ค่อยๆ ซอยๆเบาๆ มืออีกข้างจับนมพี่แป้ง ค่อยๆ กระแทก แรงขึ้นๆ เสียงดัง ตับๆๆๆ

พี่แป้งยิ่งครางดังขึ้นๆๆ ลั่นห้อง   พร้อมหันหน้าไปหาพี่อั้มละพูดว่า "เมียเสียวจังเลยผัวขา"
พี่อั้มยิ้ม นั่งดู ข้างๆ  หันไปดูดนมพี่แป้งบ้าง   เนื่องจากผมยังใสๆ ครั้งแรก เย็ดอยู่ท่าเดียว
ผมเริ่มเสียงจนทนไม่ไหว สุดท้าย ชักควยออกมา น้ำพุ่งแรงมาก ไปถึงแก้มของพี่แป้ง
ผมร้องลั่นน "อ๊าาาาาาาา.....เยสสสส"     

พอเสร็จพี่อั้มหยิบผ้าขนหนูให้ผม ละบอกไปล้างตัวๆ พี่แป้งยังนอนหอบอยู่บนเตียง
ผมเข้ามาอาบน้ำล้างควย กับความรู้สึกเหมือนเพิ่งลงจากสวรรค์  พี่แป้งตามเข้ามา
อาบน้ำกับผม  ถามผมว่าเป็นไง มันส์มั้ย ผมตอบว่า สุดๆ ไปเลยครับ  พี่แป้งถามต่อว่า
จะนัดอีกมั้ย   ผมบอกนัดอีกครับ  พี่แป้งยิ้ม ละก็ก้มไปดูดควยผมอีก ที่แข็งไม่เต็มที

แล้วเราก็อาบน้ำ แต่งตัว  พี่อั้มขับรถมาส่งผมที่เซนรัตฯ  ผมก็ลาพี่แป้ง พี่อั้ม
แล้วก็นั่งแท็กซี่กลับ   

คืนนี้ดันมาคิดในใจว่า   "จะเป็นไรป่าวว้า เย็ดสดไป "
ซึ่งตอนเอา ความเงี่ยนมันครอบงำ จริงๆ 5555   

อีก 3 วันต่อมาผมก็นัดพี่แป้งกับพี่อั้มอีก  พี่อั้มบอก จะพาไปบานาน่า  พี่เขาว่างตลอดทั้งวัน
ไว้ผมมาเล่าต่อนะครับ เมื่อยมือ พิมเป็นชั่วโมง  

ขอบคุณที่ติดตามนะครับ พยายามพิมพ์ให้อ่านสบายตาสุด ๆ   ไว้มาเล่าต่อครับ

โพสต์ 9-7-2018 13:06 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ ที่เล่าสู่กันฟังเดี๋ยวนี้ทิ้งไอดีไว้หายเงียบอย่างไวเศร้าใจจังครับ

โพสต์ 9-7-2018 13:19 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีครับ ได้อารมณ์ดี

โพสต์ 9-7-2018 13:21 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบมากครับ ดูคู่พี่อั้ม พี่เเป้งเป็นกันเองอยากมีโอกาสเเบบนี้บ้างครับ

โพสต์ 9-7-2018 13:25 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ ขาดผู้ช่วยบอกได้นะครับไม่เคย อยากลองครับ

โพสต์ 9-7-2018 13:56 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียวสุดยอดคับ

โพสต์ 9-7-2018 14:18 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกท่านนครับ    คู่นี้ดีมากครับ เขาเคยโทรมา แค่ถามว่าสบายดีมั้ย นัดแค่ทานข้าวก็มีครับ  แต่เดี๋ยวนี้ผมก็ไม่ได้ติดต่อคู่เขาละครับ  เบอร์ก็ทำหายไปแล้ว  

ปล . ผมก็ถามเขาตรงๆนะ เย็ดสดเป็นไรมั้ย เขาบอกไม่ต้องห่วงน้องคนแรก  น้องอ่ะปลอดภัยป่าวงี้ คุยกันเรียบร้อย
จากนั้นผมก้ไปตรวจเลือดนะ ผลปกติ  โล่งใจ 55

ไว้มาต่อ ภาค 2 ครับ

โพสต์ 9-7-2018 14:50 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีครับอ่านง่ายได้อารมณ์ นำผลงานมาฝากเรื่อยๆนะครับ

โพสต์ 9-7-2018 15:45 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดมาก

โพสต์ 9-7-2018 15:57 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด ขอบคุณครับ

โพสต์ 9-7-2018 16:21 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีครับ

โพสต์ 9-7-2018 16:41 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียวๆ

โพสต์ 9-7-2018 16:56 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ

โพสต์ 9-7-2018 17:05 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ

โพสต์ 9-7-2018 17:32 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
123ถัดไป
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

เล่นผ่านมือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|swgxxx.com

GMT+7, 21-9-2018 04:15 , สร้างเนื้อหา 0.042700 วินาที, 15 ประมวลผล , Load Balance On.

เว็บ สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]