สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
123ถัดไป
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 12775|ตอบกลับ: 38

มุมมืดในออฟฟิศ

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 9-7-2018 11:18 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ด้วยความที่เห็นว่าบอร์ดเล่าเรื่องมันเงียบมาสักพัก
เลยใช้โอกาสนี้แต่งเรื่องสนุกๆ มาให้ได้ลองอ่านกัน
เรื่องทั้งหมดเป็นเรื่องตามจินตนาการเสียวๆของผมเอง
ไม่ได้เกิดขึ้นจริง ยังไงก็ติชมกันได้นะครับ

เรื่องเกิดขึ้น หลังจาก ผมเรียนจบ ปริญญาโทจากต่างประเทศ กลับมาสมัครงานในกรุงเทพฯ เมื่อ 10 ปีก่อน
ผมเข้ามาทำงานแรกในฐานะ เซลส์ ของบริษัทไทของบริษัทไทยแห่งหนึ่ง ตอนนั้น ผมเข้ามาในฐานะ เซลส์มือใหม่ จึงต้องได้รับการดูแล จากเหล่าพี่ๆเป็นพิเศษ

ซึ่งก็มีพี่สองคน ที่ผมจะพูดถึง คนแรกคือพี่ใหม่ พี่ใหม่เป็นหัวหน้างานผมโดยตรง ดังนั้น ผมจะต้องได้รับการเทรนทุกอย่างจากเธอ พี่ใหม่อายุ 40 ปีพอดี ตอนนั้นก็ห่างกับผม 16 ปี เธอเป็นคนตัวเล็ก ห้าวๆ ออกสไตล์ ทอมบอยนิดๆ (จะบอกว่าทอมบอยก็ไม่เชิงซะทีเดียว คือยังแต่งตัวเป็นผู้หญิง แต่ผมสั้น และ นิสัยห้าวๆ ไม่มีนม ไม่มีสะโพกให้สะดุดตา) ผมในฐานะเซลส์ใหม่ ไม่มีรถบริษัท เวลาไปหาลูกค้าทุกครั้ง จึงทำหน้าที่เป็นคนขับรถให้พี่ใหม่โดยปริยาย

พี่อีกคนคือพี่จี๊ด พี่จี๊ดเป็นสาวเปรี้ยวของออฟฟิศ ถึงอายุของเธอจะปาเข้าไป 48 แล้วก็ตาม หน้าอกใหญ่ได้รูป สะโพกผาย แต่มีหน้าท้องนิดหน่อย ชอบใส่ชุดรัดๆมาออฟฟิศ ผมก็ต้องยอมรับว่าแอบมองหน้าอกพี่จี๊ดอยู่บ่อยครั้ง

เรื่องที่เเรื่องที่เกิดขึ้นเกิดห่างจากผมเริ่มงานเพียงแค่เดือนเดียว วันนั้นผมออกไปหาลูกค้ากับพี่ใหม่ ตั้งแต่บ่ายโมง บ่ายสองกว่าๆเราก็เสร็จงาน ซึ่งทุกครั้งเราก็จะแยกย้าย แต่วันนี้พี่ใหม่ ขอให้ผมช่วยขับรถให้เขาหน่อย เขาจะไปธุระ ผมก็ไม่ติดอะไร เลยตอบตกลง พี่ใหม่พาผมไปยังคอนโดแห่งหนึ่งย่านจตุจักร พอผมขับรถเข้าไป พี่ใหม่เธอกลับให้ผมหาที่จอดใกล้ๆ ทางขึ้นลิฟท์ อาคาร บี เราก็นั่งคุยกันอยู่ในรถ เหมือนกับยังไม่ถึงเวลาทำธุระของเธอ

ระหว่างที่เรานั่งคุยกัน ผมก็ได้เห็นภาพที่ไม่คิดว่าจะได้เห็น ผู้อำนวยการฝ่ายเซลส์ ของบริษัท เดินจูงมือพี่จี๊ดผ่านหน้ารถของเราไป ด้วยความตื่นเต้น ผมสะกิดให้พี่ใหม่ดู พี่ใหม่นั่งนิ่ง ผมหันไปอีกทีเธอร้องไห้ น้ำตาไหลพราก ลงมาอาบสองแก้มเลย พร้อมกับบอกให้ผมไปส่งเธอที่บ้าน (เธอพักอยู่คอนโดแถวรามอินทรา) ระหว่างที่ผมออกรถมาทุกอย่างดูอึมครึมเงียบงันตลอดทั้งทางจนมาถึง ที่พักพี่ใหม่ เธอบอกให้ผมช่วยยกของให้เธอ พอเปิดห้องออกมา เธอให้ผมวางของพร้อมกับโผเข้ากอดผม พร้อมกับต่อว่าตัวเองว่าทำไมถึงเกิดมาไม่สวยหุ่นไม่ดี ผมก็ได้แต่ยืนนิ่งด้วยความตกใจ พอเริ่มมีสติผมก็ลูบหัวพี่ใหม่พร้อมกับปลอบเธอไปสารพัด แต่ด้วยความเสียใจหรืออะไรไม่ทราบเธอ ผลักผมลงไปนั่งบนโซฟา แล้วถามผมด้วยถ้อยคำที่เหมือนกับเป็นคนละคนว่า
"กูไม่น่าเอาหรอไง มึงดูแล้วบอกกูทีสิกูไม่ดีตรงไหน" พร้อมกับถอดชุดแซคสีขาวลงเผยให้เห็นชุดชั้นในสีเนื้อ นมเป็นกระเปาะเล็กมากเหมือนเด็กมัธยม ยังไม่เต็มคัพเสื้อชั้นในเธอด้วยซ้ำ ผมด้วยความตกใจ แต่ความเงี่ยนก็มาไวเหมือนกัน จึงบอกว่า "ผมชอบผู้หญิงนมเล็ก นมพี่แม่งน่าดูดฉิบหาย"
ด้วยความหัวร้อน เธอจึงบอกว่า "เออดี ในเมื่อคนที่กูอยากได้มันไม่เห็นค่า" แล้วเธอ ก็ถอดเสื้อชั้นใน กางเกงใน แล้วมาขึ้นคร่อมผมที่โซฟา แล้วกระซิบข้างหูผมเบาๆว่า "อยากทำอะไรก็ทำเลย นมพี่เป็นของเธอ" พร้อมกดหัวผมเข้าไปหา ที่หน้าอกของเธอ ผมก้มลงไป พร้อมกับแลบลิ้นไปวนที่หัวนมพี่ใหม่ พร้อมกับอีกมือ ที่เข้าไปสัมผัสหน้าอกเธออีกข้าง ใช้นิ้ววนที่หัวอีกข้างพร้อมๆกัน จริงๆจะเคล้นแต่ด้วยความเล็กมากจึงใช้นิ้วบี้วนที่หัวนมแทน

หลังจากเธอปล่อยหัวผมสักพักเธอก็เอามือมาถอดกางเกงผม พร้อมกับคุกเข่าข้างหน้าน้องชายผม พร้อมกับบอกว่า พี่จะทำให้เธอมีความสุขที่สุดในโลก พร้อมกับกดปากเรียวๆของเธอรูดมาตามน้องชายผม จนสุดโคน แล้วลากลิ้นขึ้นมาในที่รอยหยัก แล้วดูดกดลงไปจนแก้มตอบอีกครั้ง ผมแทบจะทนไม่ไหว จึงจับเธอขึ้นมาคร่อม เอาน้องสาวเธอ มาจ่อที่ท่อนน้องชายผม เธอจับหัวผมไว้แล้วกดน้องสาวเธอซึ่งยังไม่ทันได้เปียกดีลงมา ด้วยความตัวเล็กมากของเธอ (ผมลืมบอกเธอสูง 148 หนัก 35) น้องชายของผมลำบากมากในการแหวกเข้าไปในโพรงเสียวของเธอ พยายามอยู่สักพัก พึ่งเข้าไปได้ครึ่งลำ ผมกำลังจะดึงออกแล้วเลียเพื่อเพิ่มน้ำหล่อลื่นเธอกลับกอดหัวผมแน่นขึ้นกัดฟันแล้วกดตัวลงไปเต็มแรง ตอนนี้น้องสาวเธอ อมของผมเข้าไปทั้งลำ เราจูบกันอย่างดูดดื่มจนน้ำหล่อลื่นของเธอเริ่มมา เธอ ก็เริ่มร่อนเอวทั้งน้ำตา (ผมคิดว่าเธอต้องเจ็บมากตอนกดลงไป เพราะผมเองก็รู้สึกว่ามันแน่นจนเจ็บ) เธอร่อนจนผมทนไม่ไหว เด้งสู้เธอสี่ห้าครั้งสุดท้าย แล้วฉีดน้ำอุ่นๆของผมเข้าไปในตัวเธอ เรานอนกอดก่ายกันจนหัวค่ำ ก่อนผมกลับเธอ ก็มาดูดควยผมเอาน้ำออกให้อีกรอบ พร้อมกับกระซิบข้างหูผมอีกครั้งว่า พี่สัญญาว่าเธอจะเป็นผู้ชายที่โชคดีที่สุดในโลก และเธอก็รักษาสัญญาครับ ทุกครั้งที่เราไปหาลูกค้า เป็นอันต้องได้กันทุกรอบ แตกใน 1 และ แตกปาก 1 ทุกรอบ วันไหนผมยุ่งต้องไปรับแฟน เธอก็จะดูดให้ในรถทุกครั้ง นับว่าเป็นช่วงเวลาที่ดีมาก ของผม แต่มันก็ไม่ยืดยาวหรอกครับ เพราะประมาณ 4-5 เดือนต่อมาพี่ใหม่ก็ลาออกไป...

** อย่างไรติชมกันได้นะครับ และ ผมซ่อนคอมเม้นท์ไว้ ถ้ามีใครอยากจะเล่า หรือเม้นท์ประสบการณ์ตัวเองมาแชร์กับผมเต็มที่เลยนะครับ ผมอยากอ่านประสบการณ์ของทุกท่าน โดยเฉพาะพี่ผู้หญิง 45+ เพราะเรื่องต่อไป จะเป็นเรื่องของผมกับพี่จี๊ดครับ **

โพสต์ 9-7-2018 11:37 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น

ใช้ไอเท็ม รายงาน

โพสต์ 9-7-2018 11:55 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น

โพสต์ 9-7-2018 12:01 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 9-7-2018 12:49 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 9-7-2018 14:24 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 9-7-2018 14:43 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 9-7-2018 16:16 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 9-7-2018 16:57 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 9-7-2018 17:28 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 9-7-2018 18:00 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 9-7-2018 18:06 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 9-7-2018 19:30 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 9-7-2018 20:16 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 9-7-2018 21:01 |ดูโพสต์ทั้งหมด

123ถัดไป
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

เล่นผ่านมือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|swgxxx.com

GMT+7, 22-9-2018 09:06 , สร้างเนื้อหา 0.034154 วินาที, 15 ประมวลผล , Load Balance On.

เว็บ สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]