สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
1234ถัดไป
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 13812|ตอบกลับ: 58

สงกรานต์เชียงใหม่

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 16-4-2018 18:57 |ดูโพสต์ทั้งหมด
     สงกรานต์ปีนี้ชวนแฟนเที่ยวเชียงใหม่ เราขับรถเข้าเมืองถึงเย็นแล้ว โรงแรมก็ไม่ได้จองใช้สุ่มเข้าไปโรงแรมใจกลางเมือง ต้องการโรงแรมในเมืองก็ความสะดวกในใจของผมคนชอบให้แฟนถูกเย็ด โชคดีเหลือห้องเดียวเขาบอกว่าห้องvipจ่ายเพิ่มนิดหน่อย ไม่เป็นไรครับสิ่งที่คาดหวังคืออยากเห็นแฟนเย็ดกัน การอยู่ในเมืองคิดว่าจะหาคนเย็ดง่าย เพื่อเป็นการสนองความตื่นเต้นคิดแล้วซู่ซ่าดี แฟนก็เข้าห้องน้ำเตรียมออกไปกินข้าวและเดินเล่น ใจผมวางแผนอยากให้แฟนหาผู้ชายเองคิดแล้วใจเต้นตึกๆละกัน สถานที่ก็อำนวยคนเยอะมากและใกล้โรงแรมมีร้านเหล้าหลายร้าน แผนผมสำเร็จแน่ฮะฮะ เราทานข้าวที่ในโรงแรมห้องอาหารโรแมนติกมากผมสั่งเบียร์มา่และรินให้แฟน นั่งคุยกันผมบอกสิ่งที่อยากให้เมียทำคุยทางหนีทีไล่จนแฟนสบายใจ ออกจากโรงแรมเกือบสามทุ่มก็ตามแผนให้แฟนเดินห่างๆบางครั้งก็เดินคนละฟากถนน ให้แฟนทำตัวสบายๆเจอใครก็ให้คุยตามสะบาย แฟนผมไม่ขี้เหร่น่ารักออกคงไม่พลาด เห็นคนมองแฟนแล้วมีความสุขจังเลย ผมหันไปอ้าวได้เรื่องแฟนคุยกันใครน่ะตื่นเต้นจริงๆ คุยกันสนุกแล้วพาแฟนไปทีร้านเหล้าใกล้ๆ ผมรีบตามอย่างเร็วแทรกตัวรีบขึ้นไปบนร้านก่อน ตื่นเต้นกดมือถือฉับๆผมตื่นเต้นเหลือเกินรีบหาที่นั่งสักครูแฟนเดินขึ้นมาโอ้ยเสียวหัวใจ ทั้งสองนั่งไม่ห่างผม แฟนยังแอบยักคิ้วให้เก่งจริงๆที่รักโดนเย็ดแน่..   ผมก็ดื่มเบียรี์ตาก็คอยดูแฟน ทั้งสองคุยกันเหมือนสนิทกันร้อยปี อิจฉาโว้ยไม่ค่อยมองมาทางเราเลย จับมือกันแล้วมองก็รู้ภาษาเงี่ยนเกิดแล้ว อูยเย็ดแน่เลยเห็นจ่ายเงินแฟนหันมายักคิ้วให้เยอะเย้ยเราไงว่ะ ทั้งสองลงบรรไดหายไป แฟนบอกล่วงหน้ากันแล้วไม่ให้ตาม  ผมดื่มแก้วสุดท้ายแทบไม่ลงคอ โอยแฟนเราถูกเขาทำอะไรบ้างก็ไม่รู้ กลับโรงแรมนอนรอซิครับ.......                                                                                                                                                                                                                                                                                          ็

รูปเด็ดๆถูกซ่อน เห็นได้เฉาะสมาชิก

กรุณา ลงชื่อเข้าใช้ หากไม่เป็นสมาชิก สมัครสมาชิก

โพสต์ 16-4-2018 19:04 |ดูโพสต์ทั้งหมด
Thanks you ครับ ติดตามผลนะครับ

โพสต์ 16-4-2018 19:06 |ดูโพสต์ทั้งหมด
รายงานผลด้วยนะครับ  ทั้งหึงทั้งเสียวแทนเมียจะโดนเอาแล้ว

โพสต์ 16-4-2018 19:21 |ดูโพสต์ทั้งหมด
มารอชมเลยคับ

โพสต์ 16-4-2018 19:56 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เด็ดเลยครับ การเล่าเรื่องแนวนี้ เหมือนไปอยู่ในเหตุการณ์เลย ชอบๆๆ

โพสต์ 16-4-2018 20:03 |ดูโพสต์ทั้งหมด
อย่าลืมรายงานให้จบเรื่องด้วยนะครับไม่งั้นมีเคือง

โพสต์ 16-4-2018 20:28 |ดูโพสต์ทั้งหมด
รอผลงานอยู่นะ

โพสต์ 16-4-2018 21:36 |ดูโพสต์ทั้งหมด
รอครับ

โพสต์ 16-4-2018 21:40 |ดูโพสต์ทั้งหมด
อยู่เชียงใหม่เหมือนกันเสียดายน่าจะเจอกันนะครับ

โพสต์ 16-4-2018 22:06 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียวตามจริงๆนะครับท่าน อย่างกับเรียลลิตี้ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ ขอบคุณครับ

โพสต์ 16-4-2018 22:18 |ดูโพสต์ทั้งหมด
มาต่อด้วยน่ะคับ

โพสต์ 16-4-2018 22:24 |ดูโพสต์ทั้งหมด
มารายงานความคืบหน้าด้วยนะครับ

โพสต์ 16-4-2018 22:31 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ

โพสต์ 16-4-2018 22:49 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียวมากท่านน่าติดตามสุดๆ อยู่เชียงใหม่เหมือนกันเสียดายไม่เจอ

โพสต์ 16-4-2018 23:06 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ฟินครับรอผลงานต่อไปครับ
1234ถัดไป
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

เล่นผ่านมือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|swgxxx.com

GMT+7, 23-9-2018 12:19 , สร้างเนื้อหา 0.046950 วินาที, 17 ประมวลผล , Load Balance On.

เว็บ สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]