สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 14048|ตอบกลับ: 775

กั้งกับเด็กฝึกงาน ตอน3 เรื่องจริงค่ะ

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 11-4-2018 23:05 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ความเดิมตอนที่แล้ว

ผู้เข้าชมเนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้อง แสดงความเห็น จึงจะเห็นเนื้อหา ::ยกเว้นVIPจะเห็นทั้งหมด::

ได้หยุดยาวช่วงสงกรานต์พอดีเลยกลับมาเล่าต่อให้จบค่ะ ค้างไว้นานมากแล้ว ขอเล่าต่อเลยนะคะ

หลังจากกั้งยืนเต้น ยืนกินเหล้าไปต่อได้อีกสักพักนึง ต้นก็ชวนกั้งไปนั่งคุยข้างนอก บอกว่าข้างในมัยเสียงดังคุยกันไม่ค่อยสะดวก  ต้นก็จูงมือให้กั้งเดินตามไป กั้งก็ไปเดินตามไปแบบมึนๆ

บวกกับความเงี่ยนด้วยแหละ พอไปถึงข้างนอกต้นก็เดินตรงไปที่รถเก๋ง น่าจะจะเป็นรถของต้นมั้ง พอถึงรถต้นก็ดันให้กั้งเข้าไปนั่งเบาะหลัง ส่วนต้นเดินไปนั่งข้างหน้าแล้วสตาร์ทรถเปิดแอร์

พร้อมกับเดินวนมานั่งเบาะหลังกับกั้ง พอเข้ามาในรถกั้งก็ถามไหนว่าจะพาพี่มานั่งคุยไง

ต้น : คุยในรถไงพี่เงียบดี

กั้ง : แหม่ พี่เห็นสตาร์ทรถนึกว่าจะพาพี่ไปคุยที่อื่นซะอีก

ต้น : ถ้าพาไปที่อื่นก็คงต้องนอนคุยกันแล้วละพี่กั้ง ขาว อวบ น่าเย็ดขนาดนี้

กั้ง : เด็กบ้า พี่อายุ 30 กว่าแล้วน่ายงน่าเย็ดอะไรละ  

พอกั้งพูดจบ ต้นก็ดูดปากแลกลิ้นกับกั้งทันที พร้อมกับมือที่แหวกจีสตริงแล้วเอานิ้วแหย่ไปที่หอยของกั้ง สลับกับแกะกระดุมเสื้อเชิตของกั้งออก

พอแกะกระดุมหมดก็เลื่อนปากมาดูดนม กั้งทั้งตื่นเต้นทั้งเสียว คนก็เดินไปเดินมาก็เยอะ ใจนึงก็กลัว แต่วคามเงี่ยนบวกกับแอลกอฮอล์มันเยอะกว่า

ต้นก็เลื่อนปากจากนมลงมาเลียหอยกั้งผ่านจีสตริง แล้วก็แหวกจีสตริงกั้งดูดหอย ต้นก็ยังไม่หยุดปากหวานบอกหอยพี่กั้งน้ำหวาน น้ำเยอะ พูดไปปากก็ดูดไป จนกั้งเผลอร้องว่าพี่เสียวหีจังเลยต้น โอ้ย เย็ดพี่เถอะ

พอต้นได้ยินแบบนั้น  ต้นรู้งานเลยรีบถอดกางเกงออกรวดเร็ว กั้งคิดในใจยังไงก็ต้องโดนเย็ดบนรถแน่ แต่ต้นกับเอา ค. ขนาดพอดีคำมาจ่อที่ปากกั้ง กั้งก็รู้งานดันให้ต้นไปนั่งพิงประตูรถ

ส่วนกั้งอยู่ถ้าคลาน ทั้งดูดทั้งเลียให้ต้นจนต้นร้องบอกว่าเสียวควยมากเลยพี่กั้ง ผมเกือบจะแตกตั้งหลายที กั้งได้ยินก็เลยแกล้งดูดเลียให้เร็วขึ้น จนต้อนร้องไม่รู้เรื่อง

จับใจความได้คราวๆประมาณว่า แต่งตัวก็เซ็กซี่ หีก็อวบ เดี๋ยวจะรุมเย็ดให้เข็ดเลย กั้งได้ยินนี่ขนลุกเลย แต่ก็คงคิดว่าเป็นเพราะอารมร์มากกว่า เลยไม่คิดอะไร

ซักพักกั้งต้องตกใจสุดๆ เพราะว่ามีคนมาเปิดประตูรถ กั้งกำลังจะหันไปดูว่าใคร แต่ก็ไม่ทันได้หันเพราะต้นจับหัวกั้งกดลงให้ดูด ค. ของต้นต่อ ด้วยความเงี่ยนกั้งก็ดูดต่อ

ไม่าได้สนใจเพราะคิดว่าคงเป็นเพื่อนของต้น แต่เหมือนเพื่อนต้นเปิดประตูรถมาแล้วจะตกใจท่าคลานของกั้ง เพราะสิ่งที่ลอยเด่นอยู่ตรงหน้าคือหอยของกั้ง จนต้นทักเพื่อน เห้ยมึงเข้ามาเร็วๆดิวะ เดี๋ยวคนเห็น

จนกั้งได้ยินเสียงถึงรู้ว่าเป็นโป มันบอกว่ากูให้ไอ้นนยืนเฝ้าไว้แล้ว ไม่ต้องห่วง

โป : ว่าแต่มึงแอบมาเย็ดพี่สาวคนเดียวไม่แบ่งกูเลยนะ อวบๆแบบนี่มึงก็รู้สเป็คกู ยังจะกั๊กอีก

ต้น : เออ มึงจะรีบทำไรก็ทำเถอะ เดี๋ยวจะมีคนมาเห็นก่อน

โป : งั้นกุขอเลียหีพี่กั้งก่อนละกัน

โปมันก็จับก้นกั้งกดลงไปกับหน้ามัน แล้วก็เลียทั้งหีทั้งก้นสลับไปมากั้งโคตรเสียวเลยบอกตรงๆ แต่ปากก็ต้องอมของต้นไปด้วย

โปเลียจนรู้ว่ากั้งทนจะไม่ไหวแล้วแล้ว เลยเปลี่ยนท่าจะมาเย็ดกั้ง แต่ด้วยพื้นที่เบาะหลังมันแคบทำไรไม่ค่อยถนัด โปมันเลยบอกว่า กูทนไม่ไหวแล้ววะ อยากกระแทกก้นอวบๆละ กูว่าเราพาพี่เค้าไปเย็ดที่ห้องกูต่อเถอะ เดี๋ยวกูเรียกไอ้นนมาขับรถให้

กั้งคิดในใจแบบนี้เราต้องโดนรุม 3-1 แน่ๆเลย

ต้น : พี่กั้งเดี๋ยวเราไปต่อกันที่ห้องไอ้โปเถอะนะ

กั้ง : ไม่ตอบอะไร แต่เผลอพยักหน้าเพราะความเงี่ยนไปทีนึง บอกเลยทั้งเมาทั้งเงี่ยน

โป : เดี๋ยวพวกผมจะเย็ดพี่กั้งทั้งคืน ให้หายเงี่ยนเลย แล้วก็หัวเราะกันกับต้น

โปก็เปิดกระจกเรียกนนให้มาขับรถ แต่โปกับต้นก็ไม่ปล่อยเวลาให้เสียเปล่า ทั้งบีบนม แหย่หอยกั้ง จนกั้งแทบทนไม่ไหว ฉี่จะแตกตรงนั้นให้ได้เลย

แต่แล้วก็มีเสียงโทรศัพท์ของกั้งดังขึ้น กั้งเลยขอให้เงียบๆก่อน กั้งดูชื่อก็เป็นน้องเอ็ม พอรับสาย

น้องเอ็ม : ฮัลโหล พี่กั้งอยู่นไหนครับ เขาจะกลับกันแล้ว ตามหากันทั่วเลย

กั้ง : อ่อ พี่ออกมาแอบหลับในรถน่ะ เดี๋ยวพี่รีบเขาไปนะ

น้องเอ็ม : เครพี่

พอกั้งวางสายก็เหมือนสติเริ่มกลับมา ก็จัดแจงใส่เสื้อติดกระดุม จัดกระโปรงที่ถูกถลกขึ้นมาลง จนต้นกับโปถามว่าพี่จะไปไหน กั้งเลยบอกไปว่าเพื่อนที่ทำงานเขาตามหาพี่กันแล้ว

พอกั้งจะขอลงมันสองคนก็นั่งขวางไม่ยอมให้กั้งลง แถมยังพยายามจะล้วงหอย ช่วยกันทำให้กั้งเคลิ้มอีกแหน่ะ กั้งก็เกือบลืมตัวเผลอไปกับมัน จนต้องดึงสติกลับมาแล้วบอกมันไปว่า เพื่อนพี่จะไปแจ้งความเขากลัวพี่โดนวางยา มันสองคนตกใจเริ่มลังเล กั้งเลยบอกไปว่าเดี๋ยวพี่ขอเบอร์ต้นไว้แล้วเราไปหาที่กว่้างๆเอากันนะ จนทำให้มันใจอ่อนยอมให้กั้งลงจากรถ

แต่ต้นมันมีข้อแม้ว่างั้นผมขอจีสตริงพี่ไว้นะ แล้ววันหน้าค่อยมาเอาคืน กั้งเลยยืนข้างรถแล้วถอดให้มันตรงนั้นเลย กั้งได้ยินเสียงโปบอกว่า ใจกล้าวะ คราวหน้าจับเย็ดเอ้าดอเลยมั้ย

กั้งดูนาฬิกาก็เกือบจะตีสองแล้ว เลยรีบเดินเข้าไปหาเอ็มที่โต๊ะ

ยังไม่จบนะคะ เดี๋ยวไว้กั้งว่างแล้วจะมาเล่าต่อค่ะ สี่ทุ่มกว่าแล้วง่วงมากๆเลย ดูออเจ้าไป พิมพ์ไป เริ่มสับสนละค่ะ

โพสต์ 11-4-2018 23:11 |ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณคับ

โพสต์ 11-4-2018 23:13 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ

โพสต์ 11-4-2018 23:13 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบใจจ้า

โพสต์ 11-4-2018 23:26 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ

โพสต์ 11-4-2018 23:28 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เด็ดครับ

โพสต์ 11-4-2018 23:28 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

โพสต์ 11-4-2018 23:30 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด

โพสต์ 11-4-2018 23:32 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับคุณกั้ง

โพสต์ 11-4-2018 23:34 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ

โพสต์ 11-4-2018 23:34 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ครับ

โพสต์ 11-4-2018 23:37 |ดูโพสต์ทั้งหมด
Okkkkkkkkkkk

โพสต์ 11-4-2018 23:38 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

โพสต์ 11-4-2018 23:40 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณคะ

โพสต์ 11-4-2018 23:44 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอชม
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

เล่นผ่านมือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|swgxxx.com

GMT+7, 22-9-2018 05:51 , สร้างเนื้อหา 0.034025 วินาที, 16 ประมวลผล , Load Balance On.

เว็บ สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]